Củ tổng đốt lò,hãy để NVL chết mà làm gương đi

Uh cứu làm đíu gì cứ để theo luật cung cầu, tụe sinh tự diệt bền lâu

đánh chứng hơn thua tí não.liên can dì vốn. :laughing:

xoá đi em, lộ hết khách người ta rồi, sim hơn tỏi thôi nha

Một doanh nhân đã bỏ ra 1 tỷ 158 triệu đồng để mua chiếc sim số 09.09.09

Định giá hiện tai bác ạ chứ họ mua từ 2012

Thủ tướng PMChinh đã khẳng định thế là ko cứu bất cứ thèn ■■■ nào bds hết,cho chúng nó tự bơi,tập trung vốn vào công nghệ khoa học phát triển dnghiep trong nước.Muốn tiến lên một mức thu nhập cao hơn thì phải chuyển đổi dòng vốn tránh phụ thuộc ngành bds và khu vực FDI,5-10 năm tới thu nhập có tăng lên ko là nhờ những dnghiep nhỏ và vừa có công nghệ kỹ thuật tham gia sâu vào chuỗi giá trị của quốc tế.Nếu ko cứu bds thì để giải cứu bds nó cũng éo có ảnh hưởng đến thèn Ngân hàng an ninh quốc gia gì hết,thèn bds nào nợ nhiều như NVL thì bán rẻ bán cắt lỗ đem tiền về trả bank là xong,nền kte phát triển lành mạnh ko phải cứ để bọn bds lấy nền kte ra hù ra làm con tin mãi dc.Thời của bọn bds đã hết

Thù hận che mờ lý trí rồi! :smiling_face_with_three_hearts:

ông PMChinh kỳ này mà phe nhóm lợi ích là bay chức chứ ko phải giỡn đâu bác

Nvl phát biểu “lấy Aqua city thí điểm giải quyết đi, giải quyết đc Aqua là giải quyết đc các dự án khác” lại một thái độ thách thức chính quyền rùi. Tưởng cái giọng đó chỉ có dân tình chém vui với nhau trên F thui ai ngờ chủ tịch cũng thế haha

Ko ai cứu ai cả, anh bơm 200k tỏi ra để vì …
(Hơi nhạy cảm)

Lo gì đến luc hết xoay được nó đem một dụ án vàng ra nhượng lại là giải quyết vấn đề thôi. Thật ra cái đổ vỡ bds nghe hoi khó. Tại doanh nghiệp nó tiếc không bán tài sản. Cố xoay đủ hướng. Hết cách mới bán bớt.

Mừn cũng phải đi kêu gào giải cứu mừn thôi :sweat: pắt chước các cha nội bđs :innocent:

1 Likes