Củ tổng đốt lò,hãy để NVL chết mà làm gương đi

Cứ để tụi NVL,cty bds khác bán rẻ bán cắt lỗ,thậm chí phá sản thì nền kte mới tập trung vốn vào cho dnghiep sản suất công nghê kỹ thuật thì nền kte mới phát triển dc.Một đất nước mà toàn đi buôn đất,bán qua bán lại kiếm lời thì giá đất ngày càng cao so với thu nhập người dân,đời con cháu chúng ta mãi mãi ko có nhà đất để ở,mãi mãi ở gầm cầu,ở nhà thuê,trọ thôi

1 Likes

Nó chết một mình thì đã chả phải nghĩ :joy:

Hag nó còn chả chết, chỉ dặt dẹo thôi, bn năm làm ăn thằng khác nó thịt hết

2 Likes

Bds chết các ngành chết hết. Tquoc nó còn có công nghiệp gánh chứ việt nam lạm phát đẩy đi đâu

toàn bọn lừa lọc, lạm phát cái cc.

Cho dù bđs chết thì mấy thằng nghèo tụi bay cungc đíu mua thêm đc mảnh đất nào. Haha

Kẻ nghèo cứ mong bđs chết, giảm giá…ôi nghĩ lại sao bố chạy grab bao năm đíu mua nổi con xe sh, thì mua đất làm đíu gì? Khinh đíu thèm mua

Cụ T muốn trong sạch và tận hiến, nhưng cán bộ ăn chay thì tận hiến thế đíu được. Cái gốc rễ là nâng cao thu nhập đủ hấp dẫn cho cán bộ để họ tận hiến và siết mạnh tay luật tham nhũng để những kẻ tham lam nhất cũng phải sợ thì đíu làm được, hai vl

1 Likes

Chuẩn này :joy::joy: giảm thì vẫn neo giá 1-2 tỷ 1 mảnh

…sau tất cả chỉ là mới bắt đầu các chuỗi khủng hoảng tồi tệ đó chính là nguồn cơn khởi đầu của cơn sốt Năng Lượng Tái Tạo Biwase & Nguyên Vật Liệu Xanh Con Voi Bình Dương đã kích hoạt cơn sóng thần @Biwase mã chứng khoán BWE toàn cầu bởi những “cơn khát” đang hoành hành trên khắp thế giới!!!

Hãy đợi đấy…một phim hoạt hình hài và hay :partying_face:

gầm cầu mới động lực giầu thánh nhe.cào bằng ngèo đông đời đó.thằng nô ngu cho chết cmn đi đúng dòi. :laughing:

1 Likes

NVL cũng mong nó ko chết. Mà nó chắc bị ra khỏi VN30 r ạ

1 Likes

Thăngf Nô có thăngf con trai biến thái vãi cả ra, nó chết cungc ko tiếc, ai cứu nổi nô,

1 Likes

NVL PDR chắc chắn ra khỏi VN30 vào đợt tới

2 Likes

xả đông dòi ngồi đó làm dì? :laughing:

1 Likes

Keke đang chém gió. Khiếp quá F247 này mà em có 1 bác vip quá. Sim gần 2 tỉ gọi hỏi tư vấn chứng khoán.

1 Likes

sim đấu giá từ 2011 số khủng khiếp gọi vào máy mà tưởng hoa mắt

1 Likes

Chính xác. Ăn chay thì chống thế nào? Gốc dễ ko giải quyết được thì làm được gì.

Cho bđs nó giãy chết đi các cụ ơi
Đừng cứu nữa, tôi năn nỉ đấy
Họp hành suốt ngày làm gì cho tốn điện nước!
:rofl: :rofl: