Cực đỉnh !Chủ đề này ai hiểu rất dễ giàu to

Nếu không biết định giá thì làm sao biết giá hiện nay đang cao vượt giá trị hợp lý (ít nhất là đối với định giá chủ quan của mình) để mà xác định nên đánh ngắn hay dài ?

Chưa đâu về đỉnh nó mới xúc

yêu thầy em k rớt cổ L14 nào thầy ạ

1 Likes

Hàng không thanh khoản, đu vào làm gì?

Bác có thể bật mí giá của nó là bao nhiêu để nói vượt xa giá trị hợp lý dc ko, lợi nhuận nó có vấn đề mong bác làm 1 bài chỉ hẳn ra có số liệu cho bọn em tham khảo, chứ thỉnh thoảng bác vào bảo nó có vấn đề em thấy hơi chung chung. Làm 1 bài đạp thẳng luôn như cái thằng hoàng tùng thiện kia kìa.

Cổ đông cmm, tao đầu cơ đấy rồi sao :joy:

Im im thì ko sao. Lại thích sáng nhổ chiều liếm. Lúc cầm tiền thì chê đủ thứ để dc ôm giá rẻ. Lúc múc thì hô các kiểu. Khôn vặt ,thiếu tư cách

3 Likes

pác nói đúng đó seven, tớ cũng có đọc pic này và câu cuối có nói đến cp bds. ờ thì bọn óc hạn hẹp thì gió chiều nào xuôi chiều đó, cho dù gắn mác ck ssi cũng chẳng khá hơn

1 Likes

Chấp gì cái loại đc 3-5% lại sút rồi lại đu giá cao rồi quay ra cắt lỗ. Tính ra bọn này chỉ béo cho các cty ck thôi

1 Likes

Lâu lâu vào nói quan điểm, cũng là nói cho sướng mồm, chứ hơi đâu đi lo cho thiên hạ.

Chắc chắn rồi. Cổ đất và nđt cổ đất đi ngược lại với lợi ích của cty CK, điều tất yếu phải xảy ra…

3 Likes

đúng vậy pác

Ông cũng có tí kiến thức kỹ thuật đấy nhưng nó ko hợp với cổ đất như Dig đâu. Vấn đề cổ đất nó ko như cổ SX. Giá vốn với giá bán tương lai nó lại càng ko định giá như nào là phù hợp, chính vì sự tù mù đó đánh cổ đất mới có khả năng ăn to chứ rõ ràng như DGC, DPM… thì còn gì là CK.

Bác k đc xúc phạm 4 chân, 4 chân còn biết trung thành

Thế thằng ấy ví con gì nhỉ? Chưa nghĩ ra

Đang có thanh niên trẻ tuổi Ben Oai mạo danh quen thân A7 kìa. Thanh niên broc cơ trẻ tuổi mà tài cao hôm trước chê D c hôm sau lại khen ngon kìa

1 Likes

K biết hoặc là biết nhưng lại k nói phải k bác :))

Dạo trước mấy thằng hô Bsr lãi mấy ngàn tỏi . Ko biết nó có chia đồng nào cho ko ? Muốn chia giấy cũng đéo có . Muốn chia tiền lại càng không! . Bọn hô dầu mới là bọn hô hào bơm thổi . Nhưng chốt hạ bọn nó vẫn loanh quanh cái máng lợn :pig:

2 Likes

Tom mắm