Cực đỉnh !Chủ đề này ai hiểu rất dễ giàu to

@cangaymua bố m ngồi im đợi 41 nhé. Haha con chim lợn nhà m. bố m lôi ra tế

Không có cái gì HIẾM mà xuống được giá cả

3 Likes

Hy vọng con sóng mới từ CEO, DIG. Giờ quỹ đất khan hiếm, nhiều dự án tăng giá. Trong khi giá nguyên vật liệu cơ bản chưa thấy biến chuyển.
Ngoài ra siết đầu cơ đất nền phân lô, siết tín dụng … khiến cho dòng tiền đầu tư chuyển dịch đầu tư vào các sản phẩm bđs đầy đủ pháp lý. Đây là điều kiện thuận lợi để những sản phẩm BĐS phù hợp nhu cầu trong đợt này ra hàng, như Sonasea Vân Đồn, Phú quốc … như bên Ecopark đợt mình bán Heaven Park, Sky Forest bảng hàng chỉ trong 3-5 ngày là hết. Vinhomes Empire thì chỉ trong 1 tuần là gần như 80% số lượng căn hộ chuyển dịch nguồn hàng về thứ cấp. Tới đây Ecopark tiếp tục ra thêm sản phẩm Meraki Residenes thì chắc chắn cũng chỉ trong 5- 10 ngày là hết. Vì nhu cầu quan tâm dự án bất động sản vẫn rất nhiều. Mà nguồn cung lại thiếu.

1 Likes

Ngồi im mà hưởng lợi

tăng lãi hút tiền ko liên quan đến việc ko in thêm anh ơi :joy::joy::joy: hút tiền dân, dân kêu thì ta in thêm thôi. https://twitter.com/neha1991993/status/1556447255950872577?s=21&t=tRzeFqSr_uhU2-yLBVNmKA

im thế

đoạn này các bố chim lợn còn đang sợ. lên tầm độ 30-50% nữa thì mới dám vào :d

1 Likes

Chắc vào gần hết rồi, còn mấy con đang le ve bên ngoài thôi.

L14 có tin gì mà tăng mạnh thế bác A7. Ngắn hạn có nên gia tăng luôn ko ạ? Cảm ơn bác!

Mùng 10 chốt quyền ăn cổ tức sao đấy cụ, cụ cầm mà k rõ nhỉ, mai giao dịch k hưởng quyền lại múc😁

Bỏ mẹ em rồi. Ôm hàng rồi. E cũng chẳng để ý kỹ :slight_smile:

A7 nhận định ntn ạ??

Chắc giảm online thôi, còn ck thanh toán vẫn giá offline

Giảm lấy đà để phi gấp đôi kkk

1 Likes

Mẽo nghẹo rồi haha.

Mấy nước theo chủ nghĩa Mác-Lênin chỉ có bài này thôi. Nên là ở đâu theo đó, đừng có Tây với chúng tôi. Cứ Đất và Cổ Đất mà múc, nhắm mắt đi, cuối năm có quà to

3 Likes

:clap: :clap: :clap: ko có gì hot à cụ 7 ơi

Hô làm gì nữa cứ để nó bò thôi… Hô đội fomo nó vào nó chỉnh chúng nó lại chửi ing củ tỏi đau đầu lắm :)) Thằng nào cũng đang đợi chỉnh để húp thêm đó cụ mà nó méo chỉnh sâu. Các room hô hào nhau chốt lời đợi mua lại rồi, cả CEO vs DIG luông. Chúng nó dự đoán sẽ có cú chỉnh mạnh khi Vni qua 1280, và bán đi ngồi đợi sau cover lại hàng giá rẻ… Chúng nó thông minh quá thể :smiley:

Cứ lù đà lù đ ù
VỊT LẠI HÓA
THIÊN NGA
:sweat_smile:

2 Likes

hay quá các bác