Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

Thày bảo LDG chơi tốt. Sóng BDS lên con nào cũng lên bằng lần

1 Likes

CLB A7 - đẳng cấp

Xây cuốn chiếu. Chỉ xây mẫu thôi , khách đặt thì xây tiếp

25 Likes

Lfi đảo hàng tức là múc thêm Ceo à bạn?

Múc ngay hàng chưa chạy: HAI AMD CSV C32 PGS…

Tôi biết rằng em , kẻ nhỡ tàu .
Con tàu chuyển bánh , đã từ lâu .
Riêng em ( … ) đứng lại mà đón lấy .
Vạn nỗi ưu tư , triệu nỗi sầu .

1 Likes

HAi các bác dìm quá ko chạy nổi

Qbs chạy mới phê

3 Likes

cứ theo mâm cỗ CEO A7 bầy ra sẵn rồi mà ngồi ăn thôi… ăn CEO cổ đất A7 thôi đủ ngập mồm rồi…kkk

A7 vạn tuế

Không biết CEO có ngon không mà ae bay vào múc như đúng rồi ! Cẩn thận lại như IDI SJF TNI nhé ! Bài học trước mắt

Cảm ơn anh, cần thông tin báo chính thống để mở mắt cho mọi người ạ.

A7 múc FLC + Ros

Ok, khi tin báo chính thống ra thì cụ mua giá trên 3 triệu 1 cổ nhé. Học sâu vào , các video thầy dạy còn nguyên đó. Còn không thì ngồi im, chờ 3 năm sau nhìn lại CEO. Còn nếu tư duy t+ thì cút

Đừng bảo sau 3 năm nữa, mày lại rủ cả băng đảng đến quỳ lạy sư phụ a7 để theo học nhen…đúng là vcl

1 Likes

Múc nhanh, Lfi tự sang tay để chốt báo cáo năm. 3 năm sau khi hết bơm tiền mới xem xét chốt lãi hay lãnh đạo CEO. Vừa rồi tự sang tay thông qua sàn, mất mịa ít hàng cho ae rồi đó…

1 Likes

Cả nhà chú ý mục tiêu tối thượng của LFi là gần với BS.Hathaway…tức là muốn hốc hết quyền lãnh đạo các doanh nghiệp đẻ ra vàng muôn đời cho cổ đông, chứ ko phải chỉ rình bán lấy tiền giấy định danh, lấy giấy lộn…ngày ăn 3 bữa thôi, …

1 Likes

Đảo hàng là tay trái bán tay phải mua, tay trái bán để làm bctc năm, tay phải mua để nắm cp đi tiếp!

2 Likes

Lfi sẽ ko tha cho bất kỳ tài sản ngon nào trên toàn cầu khi cơ hội và thời cơ đến…với tầm nhìn trăm năm, triệu năm .

Mấy thằng tên tàu chúng mày phải cảm ơn vì học tư duy A7 trong đầu tư đấy, đừng có giở giọng vô ơn sớm thế. đời tráo trở thì bốc mả sớm thôi. ăn quả nhớ kẻ trồng cây. đừng có kiểu qua sông dí b vào sóng. Thân

3 Likes

Nó thờ tư tưởng tào tháo thì mn cũng hiểu chất của nó rồi bác ak!