Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

cổ phiếu vẫn sẽ tăng trong thời gian tới tiếp thôi, lấy đà tăng bức phá 1500 thôi nào các bác

mà tao chửi bọn chiên da thì liên quan ch.ó gì mày làm đéo có loại chiên da nào đi la liếm dùng nick ảo để vào cà khịa học trò thầy A7 chứ, chắc con trai mày làm chiên da nên mày cay cú tao pk kkkkkk

Thầy càng nói em càng thấm chỉ những người phải vay vốn ngân hàng làm doanh nghiệp mới hiểu trăm thứ lo nghàn thứ nghĩ mở mắt ra là phải nghĩ cách để ra tiền trả tiền mặt bằng ,trả lương nhân viên ,đáo nợ ngân hàng tưởng là oai nhưng có khi ăn chẳng đủ.Biết được thầy và hiểu tư duy đầu tư của thầy làm theo thấy hiệu quả và nhàn đầu hẳn.Chẳng biết nói gì chỉ biết nghàn lần cảm ơn thầy A7 .Mong thầy luôn mạnh Khoẻ để anh em tam sàn được chỉ đường dẫn lối.

1 Likes

Chính xác đó Cii mạnh hơn Ceo đã nghiên cứu kỷ rồi…

Đảo CEO là sao nhỉ?

1 Likes

theo doĩ các video của thầy A7 ở đâu vậy ạ? em mem mới không biết

1 Likes

trên youtube đó bạn bạn cứ search nhà đầu tư 1970 ấy bạn thì a e up lên nhiều lắm, còn thì mình hay vào kênh thành thích đầu tư thì bạn ấy up liên tục và cập nhật liên tục lắm mình thấy ổn

5 Likes

full ceo đảm bảo giàu sang phú quý. kaka

3 Likes

Ngày đầu tiên đi làm - Chúc anh chị em cổ đông DIG Team mình năm mới mọi sự thuận lợi, vừa làm vừa chơi mà tiền tài vẫn ùn ùn kéo tới :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

2 Likes

Cướp nào

1 Likes

@Sieucophieu12345 DIG 2,5tr, CEO 2tr/cp, L14 3tr/cp, CII 1.5tr,…nhé Đại ca

Cii chiều nay chỉ trade 15p sau đó đứng hình

Ko biết có ngon không mà em lồi mồm bục mẹ bụng rồi anh ạ. Tiếc ghê usb

Nghe A7 đúng thật bán mẹ cả xe. Lại phải lên đời con khác. Ảo thật đấy

10 Likes

Hủy kế hoạch múc IDC cho LFI rồi à anh 7 ơi?

CEO 2,5 triệu/ cổ 2022

Lên nào

Thầy A7 ơi hô giúp em con NLG cho về bờ với… cả họ chạy mà nó đứng im …đau lòng quá đi

VGC mới ra tin chấp nhận tài trợ quy hoạch 500ha đã CE…

IDC vừa ra tin 524ha đủ điều kiện tiếp nhận khách thuê thì CE bao phiên hả các cụ…

Bất động sản công nghiệp tăng tốc đón sóng đầu tư
Trọng Tín - 04/01/2022 08:56

Bất động sản công nghiệp: Miền Bắc hấp dẫn nhờ giá đất và hạ tầng

Bất động sản công nghiệp vẫn là phân khúc có kết quả tăng trưởng đầy lạc quan.
Tăng tốc tạo hàng

Năm 2022 được kỳ vọng là một năm bội thu của Tổng công ty Đầu tư phát triển đô thị và Khu công nghiệp Việt Nam (IDICO) nhờ vào nhu cầu thuê đất khu công nghiệp phục hồi giai đoạn hậu Covid-19. Từ đầu tháng 12/2021, Khu công nghiệp Hựu Thạnh (Long An) do IDICO làm chủ đầu tư đã đủ điều kiện tiếp nhận khách thuê với diện tích khoảng 524 ha, đồng thời, hoàn thiện thủ tục chuyển mục đích sử dụng đất lúa và giải phóng mặt bằng giai đoạn II, Khu công nghiệp Cầu Nghìn (Thái Bình).

Những khu công nghiệp khác của IDICO như Phú Mỹ 2, Phú Mỹ 2 mở rộng cũng đang tập trung đầu tư xây dựng, hoàn thiện các hạng mục công trình để chuẩn bị đón khách thuê. Đại diện IDICO cho biết, năm 2021 có ý nghĩa đặc biệt quan trọng với Tổng công ty sau khi thoái hết phần vốn nhà nước và chuyển sang mô hình hoạt động mới.