Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

Giờ vào CEO được k ạ

Em mới đu trần sáng nay - bác cứ mạnh dạn.

Múc ceo dig l14 là quá sớm

Chưa CE vẫn vào đc thì vào đi bác

Như này CEO, CII, L14, DIG lần lượt 1 triệu đồng/cp

1 Likes

Kinh tế còn suy thoái biến thể này chưa kiểm soát được lại biến thể mới nói chi phục hồi và tăng trưởng như vậy đồng nghĩ với việc chính phủ còn phải bơm tiền nhiều để khôi phục tình hình kinh tế và đối phó dịch bệnh cũng như các vẫn đề khác mà sau khi tiền được bơm vào các hoạt động sản xuất kinh doanh cũng như đầu tư công những doanh nghiệp nào kinh doanh tốt lại hưởng giầu lên khi có tiền rồi lại đi mua đất hết thôi mà đất thì DIG nhà chúng ta nhiều vô kể lại toàn vị trí đắc địa giá vốn rẻ nên em em chuẩn bị giầu không đỡ nổi nhé :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Up tiếp tin nóng hổi về CEO .

2 Likes

Thầy ơi thầy có dự định gặp blđ scr để bàn về thương vụ tiếp theo ko ạ với quỹ đất và vốn hoá hiện tại mà thâu tóm được thì ngon quá ạ.
Tha thiết đc thầy trả lời ạ!

1 Likes

SCR ok.

A7 có định thâu tóm siêu cổ phiếu bất động sản dược phẩm DMC Domesco ko Bác?

E cảm ơn thầy A7 rất rất nhiều!!! Kính chúc thầy luôn khỏe- thành công và hạnh phúc!

1 Likes

Chào ngày mới

A7 cho vài lời vàng ngọc về phiên hôm qua được không

:revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts:

Chỉ cần CEO bằng giá L14 bây giờ thôi.

CEO còn vào được không thầy? Hôm nay cổ phiếu CEO chỉnh mạnh.

Thầy chạy từ giá 90-100 rồi các em ah. Những con bò mộng của thầy

3 Likes

Alo Thầy ơi livestream bơm oxy sớm đi, AE tắc thở hết rồi Thầy ạ, để lâu quá không cứu nổi đâu

1 Likes

Không cầm nổi DIG CEO thì biến cmm đi. Than thở con kẹt. M ra xã hội mà muốn giàu nhanh à