Cực hót ! Bí ẩn siêu thế lực nào đứng sau A7 mà hô cổ nào cũng x5 x10x100 x300...lần

Cảm ơn A7. đầu tư mà đợi cty nó ghi doanh thu, lợi nhuận vào bctc mới thấy ồ tốt quá, múc múc. Thì còn cái nịch. Múc HPG đi, quá tốt đó.

1 Likes

đúng rồi bạn A7 định giá 1tr mà, giá giờ còn bèo chán cho anh em

gặp anh Bẩy bao giàu …hihi

Cảm ơn A7 cho tầm nhìn để soi sáng cho nhiều đời sau !

5 Likes

Thầy nói thô mà thật, tôi mua Dig 65 bán 69, mua CE0 28 bán 43, mua lại ceo 53 lại bán 63 hnay quay lại mua ceo 75 và bán hết các cp khác nắm giữ dồn vào 1 ceo thôi. Quay vòng vòng tiền lãi ko bằng 1/3 nếu giữ nguyên. Nên khuyên chân thành mấy ae ăn non ăn line giống mình lúc trc hay thay đổi tư duy, vì đó là kinh nghiệm bản thân đã trải qua. Đúng là nhìn CEO và DIG lên ko chịu đc tra tấn đâu

17 Likes

Vốn hoá CEO mới 18k tỷ, còn quá thấp so với giá trị thực tế

1 Likes

Không có Thầy A7 chắc giờ này nhiều người mất cái tết vì kẹp bank, bắt đáy bank rồi.
Thầy đã mang đến cái tết ấm no cho người may mắn biết Thầy, may mắn cầm cổ đất.
Rồi tết này những ai theo Thầy sẽ có bánh Trưng, có thịt kho hột vịt, có mâm cổ…còn có tiếng cười và có câu chuyện kể cho nhau nghe.
Riêng ai cầm bank thì hãy cẩn trọng, có những thứ nó âm thầm diễn ra mà mình không hề phòng bị. Đến khi hiện hình thì mọi thứ chẳng còn gì nữa.
Cảm ơn Thầy A7.

2 Likes

Lên lên

Chân lí của thầy đơn giản và hiệu quả. Ko nhảy ra nhảy vô như mấy thằng thần kinh. Vừa mất phí , lại còn phải mua đuổi.

3 Likes

bác 7 đợt này ít nhắc DIG chắc dồn hết lực vào CEO ròi

2 Likes

Dig nhìn dài hạn hơn, ceo thì đang bán nhiều. Dig về sau nó phi mạnh hơn ceo

2 Likes

Vừa rễ hiểu vừa đỉnh.

các chuyên za học vẹt sắp chết hết vì cãi A7 :slight_smile:

1 Likes

Em cảm ơn thầy. Người mang cỗ cả mâm chia cho mọi người. :heart::heart:

1 Likes

kể cả 175 tôi cũng múc

Kết nhất câu cuối: hận đời vì k có đối thủ :slight_smile:

1 Likes

DIG ngon rồi. Vẫn hô đều…

66 Likes

1 thanh niên vẫn còn kịp sám hối. Còn muộn hơn tý là theo đám chiên za luôn cho rồi.그그

2 Likes

Thầy A7 muôn năm!, cổ đất muôn năm…hoan hô thầy A7, hoan hô cổ đất…dig, ceo, nlg, dxg, cii, ldg…muôn năm!!!

32 Likes