Cùng bàn luận về NVL, đã đủ rẻ để giải ngân?

, , , ,

tôi chơi ck lâu rồi, nên chưa về bờ nổi, chúc mừng bác nha :smiley:

Bác cũng múc theo à?

Ko , đây mới múc

Game thôi , chủ tus còn có kiểu tbg lãi cổ nhưng thị giá cắm mỏ bạn hiểu chứ :disguised_face:

Anh Nhơn thoái hết giá 80 đủ biết như nào , úp cổ đông cũng ghê đấy

Thế vào giúp nhau về bờ chứ vào chim lợn làm gì bác. Tôi vào sai cắt lỗ là chuyện thường . NVL giá 12,85 mai hàng về. Sai bán mua mã khác

1 Likes

Để 1 ít chơi đi

ai theo tooi mua dxg giá 10 vẫn đang lãi đó. khỏi khịa nè. tôi có khịa bác đâu mà bác khịa tôi chi?

Bác ấy ăn 30% và mua giá 16 , giờ giá đang 12,85 tính ra bác ấy vẫn đang lãi chứ đâu có lỗ về tiền.
Lãi được tiền lãi được cổ nữa thì lãi kép rồi bác

1 Likes

Uh tuỳ bạn, bạn đọc hết từ đầu đến cuối , ngày nào chả khoe tbg lãi . Thử hỏi cắm mỏ từ 18 xuống 10.8 tbg lãi kiểu gì siêu nhân à

à bác cầm DXG. Trong số bọn DIG, NVL, PDR, DXG con DXG là con phèn nhất, con đó lên 20 là hết game.

1 Likes

Thực ra con này đẹp hay ko nhưng lái ko mặn mà, cổ ko lái như gái ko chồng , tỷ cổ tiền đâu mà lái

Ăn 30% CP chỉnh 5-7% mua vào đúng mà bác, tôi chưa hiểu sai ở đâu. Là tôi tôi cũng mua vào. Như con DIG giờ mà nó chỉnh 7% về lấp gap tôi cũng mua

Thôi tuỳ bạn, nhưng nên nhớ pic này tý cắm cờ hết còm trái chiều thì đủ biết . Chúc đầu tư thành công, chủ pic còn có 3 acc đẩy pic ngày nào cũng có lãi khi cổ cắm đầu

Tôi dân T+ nay ôm mã này mai ôm mã kia, 1 mã có khi đánh đi đánh lại nhiều vòng chứ không phải dân đầu tư như bác chủ thớt .

Các bác vào góp ý văn minh lịch sự sẽ hiệu quả hơn cà khịa chửi bới nhau. Cổ lên thì bác này cà khịa bác kia, cổ xuống thì bác kia cà khịa bác này chả hay ho gì.

2 Likes

NVL cũng như các cổ đất khác thôi, gom đủ hàng sẽ lên. Lái đánh cổ đất ít nhìn số lượng cổ mà nhìn vốn hoá. Thuận mắt là hết.

1 Likes

Anh Nhân sẽ trở lại thôi. Vụ nổ big bang trên thị trường chứng khoán sắp tới.

Thương thay, có ngày cả tất cả cổ đất đều vượt mặt NVL.

Mọi người chuyển sang topic mới về Novaland chất lượng hơn nhé:

Nhờ @SuperModerator đóng topic này lại dùm. Cảm ơn Mod !

2 Likes