Cùng bàn luận về NVL, đã đủ rẻ để giải ngân?

, , , ,

Bên gom. Vẫn chưa dừng gom.

Đặt thòng lõng. Chờ ae nản.

Mấy mã tôi phím bác còn thấy thúi um nữa ko? :rofl:

chỉ là lý thuyết, không mua không bán chứng mõm thì ai cũng chơi đc bác ơi. Tôi thích ng thật việc thật :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Chứng mõm nó mới đỉnh cao chứ. Trên này cao thủ toàn Mõm cả. Kk

1 Likes

thế thì bác hợp với tuấn đần đấy, hnay mua mai có hàng bán luôn rồi. Sáng bác kêu mấy hôm nữa có giá đẹp mua, chiều TT quay xe lại bảo hàng phím thơm :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Rất cám ơn bác đã đưa ra 3 chữ cái nhưng tôi không đánh giá cao lắm :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Bán hết hàng giá cao chờ về thấp mua ko ngờ nay nó kéo phát mất hàng luôn. May đánh bạc với con CEO đâm ra lại ngọt,

Nhìn xa và rộng ra đi. Hàng tôi gợi ý là hàng đánh theo trend dài của năm 2023 chứ có phải bảo ăn ngay đâu. Ko vội, nó ko giảm về giá đẹp hôm nay thì hôm khác nó sẽ lại cho điểm mua đẹp. Theo dõi nhé 3 con đó nó còn tăng rất nhiều

Nói chung tôi tôn trọng những người mà lời nói đi đôi với hành động. Còn chứng khoán giấy hoặc ck mõm thì dễ, cứ học theo cao thủ này là được :joy:
Với phương pháp của cao thủ này tôi đã đánh lên 30 tỷ chỉ với số vốn 300tr :drooling_face:

1 Likes

:joy::joy::joy: nay đánh chứng mõm mua hẳn lúc đỏ về sau nó xanh 8% ôi dm bất ngờ vãi bợn à, sáng thấy pet đỏ cũng xúc luôn thế nào cuối phiên nó tím :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Có ứt mà mua đc đáy bán đc đỉnh. Nhà đt chuyên nghiệp cũng ko làm đc như vậy. 3 con này tôi chưa bao giờ mua đc đáy cũng chưa bg bán đc đỉnh nhưng ra vào hợp lý từ tháng 11 cũng đc gần 50% rồi. Mõm hay ko thì tùy bác đánh giá, tiền về túi mình mới là qtrong

1 Likes

Mõm như 7 và đám đệ tử. Kk

Tao đéo biết mày đầu toi nav bao nhiêu mà chê 7mõm với đệ tử , dm tiền nó ít cũng vài chục tỷ còn chê cái gì . Phét lag vừa thôi

1 Likes

Thấy ngta làm được thì bác không nên cà khịa mà nên thả tim cho chủ topic nhiệt tình lên. Dám nói, dám làm, dám show là hảo hán hơn 90% người trên diễn đàn này rồi (trong đó có bác) :stuck_out_tongue:

1 Likes

Mở ngoặc mới chịu :joy:

2 Likes

Tao ko chê nó ít tiền. Tao chê cái đạo đức của nó nhé

NVL hàng nhiều như quân nguyên… muốn nhiêu có nhiêu; nhìn xa hơn thì thấy tối thui như đêm 30 :joy::joy::joy: đâm đầu vô mà chôn vốn à??? :rofl::rofl::rofl::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

đây không phải là nhấn mạnh mà là 1 phương pháp khích tướng để bác ấy show danh mục còn học hỏi chứ :rofl:

2 Likes

Thôi xin mày :slightly_frowning_face: đạo Đức gì ở đây, tiền mình thì phải có trách nhiệm , chấp nhận cuộc chơi đi đừng lý do gì ngoài tk của mình

2 Likes

Chỉ có bọn con nít mới sâu show tk khoe lãi. Hảo hản hay cao thủ, uy tín trên này thì làm đc cái mịa gì. Kiếm đc tiền mới là chân ái