Cùng bàn luận về NVL, đã đủ rẻ để giải ngân?

, , , ,

bớt tấu hài được rồi đấy anh bạn cò chứng. Đây là nơi trao đổi thảo luận chứ không phải chỗ anh bạn xàm xí nói nhăng cuội để kiếm khách vào room.

3 Likes

lượn đi được rồi đấy anh bạn Hoa Thanh Quế. Nói năng thì nhăng cuội như cái thằng ngẫn. Làm mấy cái trò như thằng thiểu năng để kiếm dăm 3 đồng từ room thu phí :sleeping:

image

Đừng có nghĩ anh bạn ẩn hồ sơ mà tôi không khóa mõm anh bạn được, do vậy comment thì động não lên chứ đừng làm mấy cái trò rẻ tiền kiếm khách ở đây nhìn nó lố bịch lắm nhé anh bạn trẻ dân 36

2 Likes

Em nhận định chớt quớt r :joy:

Tham gia giải cứu tí cho vui.

1 Likes

Bỏ tiền ra mua chứng mà mua theo mấy thanh niên phím hàng thì vứt chị ạ, thừa tiền mới tham gia mấy room thu phí để nghe phím hàng.

1 Likes

A7 vô địch! A7 giải cứu NVL!

1 Likes

À đại ca đây rồi. Đại ca chán, đại ca nhớ anh em F đúng không kaka :laughing::laughing:

thằng con Môn-Lù tôi đã xuất hiện. Nó định lùa gà anh em xong trốn chui trốn lủi như con chuột bọ.
Ai dè nó thấy A7 xuất hiện nên nó định bú fame.
Hạng đạo đức rẻ rách như nó, tôi là bố nhưng cảm thấy rất nhục nhã vì sinh ra thằng con như nó.
Biết thế ngày xưa dùng BCS cho rồi.
@DAVID.BECKHAM đây gọi là bài câu lươn :rofl: :rofl: :rofl:

Mày kẹp nặng NVL lắm rồi. Giờ khôn hồn giơ 2 tay lên trời hô A7 Vô đối đi.
Thì sẽ có người cứu NVL của mày.
Còn không thì Tết này tao xuôi dòng Long Tân đến AquaCity viếng mộ thằng con Môn-Lù của tao.
@DAVID.BECKHAM :rofl: :rofl: :rofl:

Không ngon bằng DIG của A7 được. NVL của mày chỉ được cứu khi DIG lên gấp đôi NVL, hoặc L14 lên 100.
Thứ mày xách dép các cụ. Mãi chỉ làm thằng con tao thôi.
Đũa mốc chòi mâm son!
dragonball_son_goku

Thứ 2 mà sàn có giá 15…cứ xúc một ít sợ gì. Cùng lắm cuối phiên sàn lại lòi ra 40 triệu cp. Lại chờ sàn lại mua tiếp xem sao

Chất đấy bác … mai show khớp lệnh nhé
Doanh nghiệp tài sản nhiều có uy tín , chỉ gặp khó khăn ngắn hạn mà bị bán như sắp phá sản
Tin tưởng doanh nghiệp đủ sức vượt qua khó khăn rồi sẽ có trái ngọt

3 Likes

Phát hành thành công 300 tr USD TRÁI PHIẾU CHO NDT nước ngoài là thấy uy tín cơ nào rồi bác
Soi BCTC người mua trả tiền trước tới ngày 30/9 tới gần 15k tỏi ( gần nửa vốn hoá )
Doanh nghiệp BDS uy tín , tài sản chất lượng
Lợi nhuận thật mà các bác so với ROS…
Cạn lời

1 Likes

Oke la, tôi nhảy nhót, ko đầu tư, nói nhanh là như vậy. Chỉ là ai sợ thì đừng dòm, ko sợ thì dòm vậy thôi. Hỷ. Sợ thì ở ngoài, ko sợ thì chia tỷ trọng ra xem lỗ ko. Ăn ít lo lâu, ng tầu bảo thế.

Người mua trả tiền trước đó đi kèm một đống cam kết mua lại bao lãi đó, mà cam kết thì không thể hiện trên bctc đâu.

Các dự án Novaworld mà không cam kết thì có ma mới mua.

Note: ở trên chỉ là suy đoán, không có thật, miễn trừ trách nhiệm nhé :sunglasses:

2 Likes

Mèo quả này chân đi lạnh toát

Cảnh báo NVL về 2 và HPX về 1. Tránh xa ra cho an toàn nhé, hôm nay và ngày mai tím đều là bulltrap…sang tuần sau NVL lên 28, HPX về 11 là rất rủi ro…vào là ăn bô ngay. Đợi cuối năm NVL lên 3x, HPX lên 15 khi đó mới tạo đáy an toàn hãy vào múc.
Bây giờ trên sàn thiếu gì mã ngon, sao phải cắm đầu vào mua hai con hàng ghẻ lở, sắp phá sản này làm gì !

3 Likes

phá sản j mà nhanh thế

Ngày tri ân chim lợn