Cùng bàn luận về NVL, đã đủ rẻ để giải ngân?

, , , ,

Đây ko sợ hãi gì mô, Vni giờ con tămg giảm đan xen —> bán con có lời, múc con Chỉnh ngắn hạn và T2.5 về có ăn rõ

Bới lại cái comment cũ. Vẫn ngon khi thị trường hoa phượng đỏ.

NVL trần kìa - mà là nhìn lên trần nhà để giọt nước mắt các con chiên NVL bớt khóc - trên cái diễn đàn này đa số mấy thằng lập pic cho nhân viên tương tác rồi úp bô mấy cu cậu tin người
Hẹn gặp các cổ đông NVL giá bằng cái lá mít :laughing:

1 Likes

Giá sẽ bằng pvl,

Bác nói thế về 5-6 em xúc ngay :laughing:

2 em bên trên đã thoát hết hàng chưa?

Có mua đaU mà thoát

1 Likes

Không mua/bán thì vào đây hóng làm chi vậy em???

1 Likes

Hóng xem mấy anh bán hết chưa - đu nhiều không - càng đu nhiều càng thích lắm - càng nghe chim lợn mua càng thích - rồi sau này lỗ call margin một số con chiên sẽ không chịu được thì sẽ phải cắt - cắt xong thì bị húp hết
Cố giữ đi - về 6-7 thôi ai mua 16 yên tâm mấy năm nữa sẽ có bờ

Cũ quá rồi các em à

giờ tôi mới hiểu nhiều nick chửi: sáng liếm chiều nhổ rồi vài hôm lại liếm…những ai tình trạng như vậy nên càm thấy xấu hổ nhé… đã nhổ đi thì đừng la liếm , quân tử thì đừng trò bẩn như thế

2 Likes

ối nó chạy rôi kìa, năm ly quá nguoi ta hốt hêt

1 Likes

Có vào hốt kịp ít nào không em

1 Likes

Rồi cũng thành flc thứ hai thôi - gieo nhân nào thì hái quả đấy - tăng mạnh vào sau sập thì vui

Thế mấy phiên sàn cụ bán chưa :slight_smile:

2 Likes

Tranh cãi làm gì với thằng ngu đấy,cứ để thời gian trả lời đi bạn

M đọc hết cuốn vĩ mô chưa mà ngồi phán xét ngu với không ngu

Nói toẹt ra là chắc cắt rồi từ 16x xuống 10.x âm 50-60% -tiền có phải lá mít con cẹc đâu mà ôm vốn - đợi nó về 16 các con chiên về bờ nhưng nhìn lại thì thấy chúng nó ôm lãi - lúc nào cũng kêu thị trường luôn đúng hạ thấp người khác nhưng mà lại đi gồng lỗ - vâng các con giời các cụ là nhất

Đừng lôi dăm ba cái cuốn sách lỗi thời ra nữa đi,tao đéo cần biết sách của mày ntn,tao chỉ cần biết là chính sách của VN đang hỗ trợ cho bđs phục hồi thế thôi oki,cái loại mọt sách ko có thực chiến như mày chỉ đầu tư bằng mõm lên đây sủa ko có giá trị gì,đồ hủ nho,nói thật cái loại mày có tiền ko mà đòi đầu tư😜

3 Likes

Mới tím có 1 phiên mà thiên hạ sốt xình xịch, nó cứ âm thầm đi lên lại mất ngủ

2 Likes