Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

vâng e k qua nên k biết, hehe, e chắc giữ thêm 1 chút. hii

4 Likes

Hôm nay BĐS tăng bất ngờ nhờ con lừa Nova nên kéo tiền chạy khỏi dầu và ĐTC. Thôi kệ, mai mọi thứ đâu lại vào đấy.

7 Likes

kkk, dầu, đtc, bđs, mỗi thứ e có 1 tý, nên dòng nào chạy cũng dc, e hơi tiếc hnay k mạnh mẽ vợt lại hcm 25.2… mà thôi, nó tăng chứ k nó giảm lại đu gần đỉnh, hihi

6 Likes

Dầu vẫn chưa được nhịp tăng nào nên chắc chắn có phiên đền bù. Khi nào đến anh sẽ nhắc lại chữ này.
ĐTC thì mai đến phiên nó.

6 Likes

Qua c nói lcg vào ổn đúng ko? Cái chart giá của nó chắc chắn đó, lò so nén, sẽ bật thôi

6 Likes

Vừa e trả lời nhầm, dầu e nhớ anh NAm có nói nó cần setup lại game nên có lẽ chưa tăng dc mạnh mẽ, khả năng e phải tính đến phương án như a nói, về 17 ra bớt rồi chờ thời điểm gom lại a ạ

3 Likes

Là con gái luôn tuyệt, hihi

4 Likes

Vcg lại xanh nhỉ? Nay đoán mò xanh như đúng rồi. Kkk, nay vcg đc cứu, chứ ko thì…

6 Likes

Em dọa gì cô vợ anh thế?

3 Likes

Nay hú hồn còn gì :grin:

2 Likes

Anh có phương án mà. Tiếc là nó không theo kịch bản tưởng tượng của anh.

5 Likes

Hôm nay mới ngày thứ hai của 8 tuần kỳ vọng mà mọi người vào chửi bới ĐTC như thể đã 2 tháng rồi.

4 Likes

Những gì mọi người đã mất phiên hôm qua sẽ được lái trả đủ cho các bác phiên mai.
Những ai trót mua cao hôm qua, có lẽ sẽ hơi buồn trong phiên hôm nay khi “hội chứng sản” tiếp tục hoành hành làm những dòng khác bị bỏ bê.

8 Likes

Nhưng hãy tin tưởng vào ngày mai.

4 Likes

Em nghĩ ATC giá rẻ hơn 13h15 sao? :smile::smile::smile:

3 Likes

Biết rồi! Khổ lắm! Nói mãi! :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Anh hay thật! E cũng khen em là khai quật ra anh, từ cái nick mà em dịch mãi ko ra nghĩa

4 Likes

Linh cảm của Wendy. :pray::pray::pray:

5 Likes

Có một chút gì đó kéo rất gượng ép của mã này

2 Likes

Chính xác là vậy đó bác.
Bác có hàng mai xả mạnh đi.

3 Likes