Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Anh đọc lại buồn cười quá nên haha…

5 Likes

Hổng lẽ giờ em biết rồi?

4 Likes

Tôi chỉ mua BĐS , ko vào mã làm thuê kiểu này. Nó đẩy mạnh làm sân bay Long Thành để BĐS tăng giá.

Biết! Biết thế múc full mẹc gin lúc 1h15,

2 Likes

Bác vô cùng tỉnh táo và sáng suốt!
Không có ý kiến gì thêm.

3 Likes

Rất nhanh và dứt khoát!

3 Likes

Anh đã múc như linh cảm lúc 13h17 rồi trót dại cả ATC.

5 Likes

Em múc ròng hai ngày t6,t2 rồi nên nay cầm chừng. Mg còn ít thôi đó.

3 Likes

Anh cũng nâng tỷ lệ cổ lên cao chưa từng thấy.
Mai có nhịp tăng mạnh anh sẽ hạ xuống tỷ lệ an toàn của bản thân.

7 Likes

Mai dầu có thổi nến ko anh? Nghe ra chứng sĩ ko mặn mà?

5 Likes

Chóp nến dầu theo MA20 là 27.7 đó. Nổi không em?
Nến tuần này thì đơn giản hơn là 26.5 chắc sẽ chạm và vượt thôi.
Tâm lý người cầm dầu hiện nay là…canh nó lên bán ra để lao vào các con khác. Vậy sao nó lên được em?
Nói chung mua ít gối đầu chờ bất ngờ thôi chứ em ăn dầm nó nhiều mất cơ hội. Thật lòng là vậy.

6 Likes

Hqua và hnay em mua VCG theo Anh rồi. Mai chắc chạy xanh đẹp anh nhỉ. Hnay em đặt vcg hơi sâu nên ko khớp sau em đặt thêm giá đỏ nhẹ thì khớp đc chút ít ạ. Còn đâu vẫn để chờ lệnh nhưng ko khớp. Chiều em ko ngó bảng cuối ngày mở ra cả tt xanh mạnh. Hay thật.

3 Likes

So với dòng BĐS hôm nay nổi sóng thì nó không mạnh bằng. Muốn ăn cũng không ngon với lái lắm đâu nha em.
Nhưng nền tảng cơ bản nó vững chắc hơn BĐS cho dù quyết sách có thay đổi gì.

5 Likes

Vâng Anh. Hnay em cũng vào đc ít NVL giá đỏ ạ. Cuối ngày mở ra mới bít tím thì giật mình ạ. Vì cả chiều e ra ngoài nên ko biết. Cuối ngày mở ra đúng là vui thật ạ.

3 Likes

Trời đất! Trúng số giải 8 rồi đó em. Chúc mừng nha!

4 Likes

Anh tài nào sẽ được chọn đây?

6 Likes

Hì. Vâng Anh. Em sáng nay rung lắc khoẻ quá em nghĩ mai chỉnh tiếp nên vẫn còn lượng tiền mặt chưa giải ngân. Chờ mai vào tiếp. Ai ngờ hnay lại xanh mạnh ạ.

3 Likes

Nếu mạo hiểm chút kèm tin vào linh cảm của anh về cú rút chân mà anh nhắc lúc sáng, em đã giải ngân nhiều hơn rồi.

6 Likes

Lại tin tích cực cho ĐTC rồi. Thế này lại đtc và bđs chạy tiếp ạ. Chúc mừng cho các bác hnay full cổ ạ.

1 Likes

Vâng ạ. Nếu em theo kỹ pic thì em mua rồi Anh ạ. Nhưng sáng nay e họp sau đó lại ra ngoài nên ko theo pic đc thường xuyên ạ. Vì vẫn phải làm việc ạ.

2 Likes