Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Vẫn làm việc mà vậy là giỏi rồi. Anh đây, ủa, anh cũng làm việc thấy bà luôn mà. Kaka :smile::smile::smile:

5 Likes

Hi. A Qly lớn rồi lại kiến thức kinh nghiệm đầy mình ạ. Em thì bập bõm ạ.

3 Likes

Hả? Anh có làm gì quản lý khỉ khô gì đâu em.
Thôi next đi em.

5 Likes

Anh mới coi lại giá và KL giao dịch.
Mai có 17 cho em nha, tốt thì 17.5 luôn.
Nhớ muốn làm gì làm đi nha.

5 Likes

E vẫn để dành dầu, chưa động chạm bán chác gì

4 Likes

Anh còn một ít gọi là đầu tư
Còn lướt lát gì thì trong khung nhỏ lẻ cổ thôi.

3 Likes

Em cũng 15k, hay em cũng đầu tư nhỉ, kkk e chưa đầu tư con nào

4 Likes

Cảm giác nó sẽ khác khi khoảng đầu tư của mình có ý nghĩa. Tuy nhiên, nếu biết cơ hội đảo hàng mang lại lợi nhuận, anh cũng không từ bỏ.
Thôi bỏ qua chuyện này nha em.

5 Likes

Yes sir! E cảm ơn a.

5 Likes

Vụ sân bay Long Thành vẫn rất thú vị. :grin:

5 Likes

Liên quan đến đtc? Bđs? Hay ý anh dư lào?

4 Likes

@NhamDoanhDoanh nè em.

4 Likes

Nghe đtc quyết liệt. Vcg luôn là một trong các đơn vị trong ds lựa chọn đó anh.

4 Likes

Anh chỉ nghĩ thôi. Không chắc nên dám nói ra.

5 Likes

Giờ mỗi người mỗi ý, có anh thì bảo bđs dẫn sóng, anh thì đtc, anh thì ck, anh thì… nói chung mua mỗi dòng một con cho khỏi lăn tăn :grin:

4 Likes

Đợt trước có nộp hs dự thầu trong đó có vcg nhưng ko đủ đk thế nào đó huỷ thầu mà anh

2 Likes

Anh có nghe loáng thoáng nhưng không rành lắm.
Thôi kệ. Mai sẽ biết có phản ứng hay không.
Mai tổ chức bắt đầu bán.

5 Likes
  • BĐS thì đang chắc kèo rồi nhưng dẫn đến đâu thì phải xem còn hậu thuẫn gì nữa chứ tin tức tốt ngày càng hiếm mà kết quả kinh doanh thì sắp lộ diện rồi.
  • CK thì người ta kỳ vọng vào tính thanh khoản và hệ thống KRX. Thanh khoản chưa lên TB 15-17k tỷ/phiên thì mọi thứ chỉ là lý thuyết.
  • ĐTC: mới vừa đánh sập hôm qua còn chưa tỉnh người được mà nói dẫn sóng ai tin em ơi!

Tóm lại, mỗi nhóm một mã. Sẩy cha còn chú, sẩy mẹ bú dì.

6 Likes

Em đang chơi bài giết nhầm hơn bỏ sót đây anh. DS còn mỗi em dầu đang đỏ, biết đâu mai tím

4 Likes

:smile::smile::smile: bắt đầu ngủ dần rồi mơ đi em. Dầu tím chắc cả làng đỏ hết đó.

4 Likes