Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Dow Jones đêm nay sẽ tăng bù cho hôm qua. Từ 0.5-1%.

4 Likes

Màn PR trá hình, chứng minh mới cần dùng có nửa :pill: hoy :grinning: :grinning:

3 Likes

E té đây, không thầy phi nguyên cây thước vào người.

3 Likes

Lần trước anh có nói, phải dùng xe cẩu kéo lên mà. Thuốc xi nhê gì.

5 Likes

Thầy đi dạy không bao giờ ném thước nha. Mình làm vậy kém văn hoá lắm.
Thầy toàn ném laptop thôi.

3 Likes

Nhà không có gì ngoài điều kiện. Lần sau thầy đừng ném, thầy đưa qua con dùng hộ cho.

2 Likes

Haizz đời e nó có diên với cây lựu hay sao ý. Ở nhà cũng nguyên cây lựu to đùng làm cụ chột, ý lộn, trụ cột.
Đại hải thuỷ mang tưới lựu ra răng thì các bác tự tưởng tượng đi nhá :grinning:

2 Likes

hình ảnh

1 Likes

:+1::+1::+1::+1::+1:

6 Likes

Thiệt ngại quá đi!

4 Likes

Hôm nay em sẽ ưu ái đầu cầu Hà Nội để nhận định và theo dõi thị trường như là một sự đền đáp cho tình yêu thủy chung son sắt (lâu lâu đi bụi vài lần) với vợ già.

6 Likes

:pray: :pray: :pray: em chào thánh phán. Tặng :hibiscus: :hibiscus: :hibiscus: :hibiscus: hôm nay phán vợ già lên nóc bắt con gà :chicken: cho đàn em hưởng ké.

4 Likes

Ơ…hôm nay mới có 1/8-1/6 chặng đường khuyến nghị của anh mà em. Vội gì chứ?

5 Likes

covid liệu có ảnh hưởng gì k a nhỉ, có vẻ ngày càng căng thẳng a ạ

5 Likes

Hihi, em có vội gì đâu ạ, xanh xanh cho mắt biếc tia nắng, cho môi thêm hồng nụ cười thôi ạ.

4 Likes

Không biết ngoài đó sao, chứ trong TPHCM không nghe gì hết đó Bơ ơi, mà bây giờ thấy mọi người coi như cảm cúm thông thường. Biết đâu, là thuyết dương mưu, doạ…để tiêm.

5 Likes

Há há cũng biết dương mưu ạ chị. Mà chị là Nàng hay Nắng​:sunny::sunny:

5 Likes

Chương trình chào buổi sáng hôm nay được bắt đầu bằng hai chữ thận trọng.

• Thận trọng với cổ phiếu BĐS khi mùa hoa đẹp nhất của tháng 4, tháng chính sách ủng hộ, đã đi qua gần cuối chặng đường. Rồi nó sẽ xuất hiện tin tức không tốt, rồi nó sẽ xuất hiện tin tức xấu…
  • Thận trọng với tin đồn (hình như là Covid) để dễ dàng trao cổ phiếu giá rẻ vào tay những người tung tin. Mọi người hãy nhớ rằng, con sóng nhỏ lăn tăn của 2 tuần qua, có rất nhiều người đã chạy về đất liền trùm mềm kín mít, không dám nhìn về phía biển luôn, đừng nói đến chuyện nhìn thấy sóng hay hòa vào cùng sóng. Những thành phần đó đang tích cực chim heo chim lợn lắm luôn.
  • Thận trọng với việc chứng khoán Mỹ đêm qua có mức tăng 1.14%, DJI lấy lại mốc 34k làm cho nhiều người cảm thấy nóng đít và muốn FOMO. Mua là điều nên làm nhưng thời điểm mua, giá mua là điều nên thận trọng.
    (Còn tiếp)
8 Likes

Tuỳ hoàn cảnh em ạ, ví dụ khi được anh chủ đẹp trai cầm tay chỉ việc thì là Nàng, còn khi bị anh chủ la vì sai thì là Nắng chói chang… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

VN đưa Covid vô bệnh thông thường rồi em. Nó như sốt xuất huyết vậy thôi. Em có sợ sốt xuất huyết không?

7 Likes