Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Không có em. Anh chốt trước ngày đó.

5 Likes

:thinking::thinking:

5 Likes

Lại AQ cho nhẹ lòng anh ạ. :slightly_smiling_face:

4 Likes

Nhưng mà không yêu thì thôi đừng nói lời cay đắng. Mạt sát người khác lòng mình liệu có vui. Thật đáng ghéc chết đi được :hot_pepper::hot_pepper::hot_pepper:

5 Likes

Kiểu như một người mắc nợ một người.

6 Likes

Anh còn nhớ, cái hôm kia, cả thị trường đều nói tích cực thì SSI đã tạt một gáo nước lạnh vào thị trường. Hôm nay, cũng SSI tạt thêm gáo nước sôi vào nữa.
Hình như đợt này anh cả đói vì làm chim lợn.

3 Likes

Đó là một người rất nhiều năm kinh nghiệm.
Hơn 25 năm kinh nghiệm.
Anh ấy vừa đón sinh nhật lần thứ 27 vào tháng rồi.

2 Likes

Em ạ Anh. Suýt té ghế :grinning:

1 Likes

A ha thạch lựu mộc… một Anh gà trống đáng eo. Thạch lựu mộc gặp em là xong đời rồi đấy. Đại hải thuỷ mà đổ vô thạch lựu mộc thì kết quả cứ gọi là bất ngờ :grinning: :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

82 hay 83 vậy em?

3 Likes

Nhưng vị chuyên gia nhiều kinh nghiệm này có cái nhìn rất lạc quan về nhóm đầu tư công. Nhiêu đó là đủ sống ở topic này rồi.

5 Likes

Cô ơi, con nói nhanh cho vuông nhé: Cô kệ mợ họ đi. Cô cứ điếc con cá diếc cho em (bỗng dưng lại thèm niêu kho tộ quá) :grinning:

4 Likes

Con :dog: :dog2: này cô êi

4 Likes

Chắc 28, nghe nói con tuất đó em.

4 Likes

Bị dập tả tơi rồi hay sao mà nhừ em?

3 Likes

Chả thế à :joy:, giờ này mà ko bị dập thì xem lại nhá!

3 Likes

Dập đã là gì Anh… cứ gọi là chết đi sống lại mấy lần ý chứ. Đùa, em chả nghĩ em vẫn còn leo lẻo được như này ý :grinning: :grinning:

3 Likes

Khổ tự chịu, sướng tự…

5 Likes

Ơ thế 2 cây lựu gặp nhau ạ. Thảo nào hay rủ rê nhau ra bụi :evergreen_tree:

3 Likes

Người ta cùng trang lứa nói chuyện dễ cảm thông. Em cứ đổ thừa ra bụi thông làm gì hoài. Mà tuổi này rồi có cũng mừng!

4 Likes