Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Trà sữa mát cha của anh biết thành Hồng Trà (trà máu) Ngô gia luôn.

5 Likes

Tức thật. Tức ói máu

1 Likes

Anh đã nghi nghi khi thấy anh cả tạt nước sôi vào.
Bởi người ta nói đừng cố chống lại FED và đừng cãi lời anh Lùn đúng thật!

4 Likes

Lỗ SML rồi còn máu đâu ói nữa trời?

3 Likes

Còn anh em bạch tạng mà :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Tưởng em nói em còn huyết tương chứ?

4 Likes

:stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Hôm nay buồn khỏi tổng kết nha mọi người.
Tối rảnh kiếm chuyện vui chém xả stress.

4 Likes

Ô kê. E vét mấy đồng. Tối e mua trà bánh mang lên lớp nha thầy :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Đu dây điện là điên dây…bậy rồi, bậy rồi!

3 Likes

A e mạng tìm ra lý do sập rồi các bác ạ

1 Likes

DXG em mua được 1k trong ngỡ ngàng. Hàng về táng luôn. Cũng không biết chuyện gì xảy ra.
Tính ra còn may.

6 Likes

Nhà cháu cũng may quá :blush::blush::blush:, con lừa nó xanh xanh…nhà cháu nhanh tay thịt sạch. Bù đc tí giảm hôm qua

3 Likes

Em hên chứ không hay bác ạ.

3 Likes

@NhamDoanhDoanh,
Nhà bên con lừa thấy lão Trùm đi gây thù chuốc oán với thiên hạ rồi. Đang yên đang lành không chịu. Tự gây hoạ rồi ai mà thương cho được.

5 Likes

A e cứ nhao vào chửi người ta lúc bán DIG, nói chung động vào bộ 3 huyền thoại là dễ ăn chửi hội đồng lắm. Với quá nhiều thành phần Chí Phèo …chứ cũng kg hẳn tại bác Trùm

4 Likes

Ngồi giữa chợ mà buôn, cứ nghe ai nói là mua, ai bảo là bán, ai dọa là chạy…xong lãi thì lặn mất tăm, mà lỗ thì chửi loạn xạ…:rofl::rofl::rofl:

4 Likes

:grin::grin::+1:

5 Likes

Vậy nên nhà mình là ổn nhất. Bình yên. :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Mà em k thích bác Vịt. Bữa bác Vịt chê em đanh đá. Em hiền như vợ thằng Đâụ mà. :joy::joy::joy:

4 Likes