Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Con Lừa quớ làng nó kéo lên xanh. Nay bđs mà nó giảm hơi ít. Ngứa tay :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Bác ơi em sửa lại rồi mà, chỉ dám bảo bác gớm ghê thôi. Có dám bảo ghê gớm đâu ạ

4 Likes

Nhắc con lừa, anh thèm oánh em ghê luôn đó.
Chốt được tím đẹp là có kỷ niệm tuyệt vời rồi!

3 Likes

Hế hế. Zị cho bác cái kẹo nè. :lollipop::lollipop::lollipop:

2 Likes

Há há. :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Cũng có nhiều nhà khá bình yên, vì chủ nhà có quan điểm rõ ràng. Và khá ôn hòa và lịch sự khi thằng say, thằng nghiện…đến phá :rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Đợt này có mấy cặp combat: bác hổ fvb và bác ajiku, trùm cuối với mấy ae thiện lành, bác Bô và J, xém tí có D và J, F sôi động đó anh

4 Likes

Ồ! Nhộn nhịp vậy em?
Anh nghe là chạy tóe khói rồi.

3 Likes

@NhamDoanhDoanh đáng ra phải là ông đi hóng chuyện về buôn đưa lê ở quán rượu kiếm tiền mới đúng. Làm Nhậm giáo chủ cứ thấy sai sai

4 Likes

Toàn vụ to, gạo cội đấy.

3 Likes

Doanh bôn tẩu giang hồ, chỗ nào cũng đặt chân tới

5 Likes

Nhiều đại ca lên gạo cội nhờ chửi :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Hả? Thôi bỏ.

3 Likes

Có nhiều nơi để đi nhưng chỉ cần một nơi để về.
Thế là đủ!

6 Likes

Yes sir. E cũng dựng cái lều nhỏ dù ko muốn vì ngại mang tiếng chạy theo bưng bô cho cao thủ :slightly_smiling_face:. Em ko chủ định mở pic.

5 Likes

Ặc… ở nhà anh, không có lo ngại chuyện đó vì anh vốn không phải cao thủ. Người ta nói phương pháp đầu tư của anh là bảo thủ chứ không phải cao thủ. Kaka…

5 Likes

Đây là trọng tâm kinh doanh của VCG trong năm nay. Ai muốn đi đường dài phải thuộc lòng nó.
Bên cạnh đó, nếu trúng được gói thầu nhà ga Long Thành thì…lên mây. Về ý nghĩa thôi chứ thực tế như đã nói, làm đường lời ít, cực nhiều.

5 Likes

Câu này chất quá Anh ơi. Em chú chân và ngày ngày quanh quẩn trong nhà Anh. Hết quét sân Sugar’s Villa lại chạy qua dọn bên Oil’s biệt thự, lâu lâu buồn sang thăm Bỉm resort.
Loanh quanh cũng hết ngày, không có thời gian ghé nhà hàng xóm.

1 Likes

Bữa có mon men đứng cửa nhà cô Doanh mà ăn trúng viên gạch, thấy cao thủ đao kiếm loạn xạ…nên xách dép về thẳng.

1 Likes

Thôi giờ khỏi lo nữa. Nhà cô ấy đóng cửa dọn đi nơi khác rồi. Nhưng những nơi cô ấy đi qua thường sẽ không yên tĩnh được. Giáo đồ Nhật Nguyệt Thần Giáo nhiều quá!

4 Likes