Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Hả? Hôm nay anh dự Vol thấp nến xanh mà em?

4 Likes

sắp sàn r đó a

2 Likes

Chắc mụ vợ có ĐK kết hôn, đang chổng mông lau nhà

1 Likes

Ủa sàn hả :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

ủa có phải k nhỉ, tớ đang trồng cây chuối, kkk
mà nói sàn ai cũng cười toe, nói đi, mn đang ủ mưu gom giá rẻ phải k??

2 Likes

Ủa máy bác làm sao zị, e thấy vẫn giá 20 mà. Bác xem nhìn rau gắp thịt con nào vậy ạ :grinning:

2 Likes

vâng kkk, tại cái máy, haha

2 Likes

Chị Bơ làm e tìm xém chết, dụi mặt mấy lần mới dám tin :grinning:

1 Likes

nay VCG vol thấp cũng oke anh, tạo nến xanh hoặc cây doji là em thấy ổn

5 Likes

ngây thơ vô số tội, kkk, đáng eo quá đi… hihi,

3 Likes

Em thấy đầu tư công chỉ là sóng lăn tăn thôi, vẫn là chứng khoán và bất động sản mới dẫn sóng được. Vì tiền lớn ko vào đtc, tiền vào bđs, ck bởi vì bên đó cá nhân rất hùng hậu, chỉ cần một ít tiền đẩy cổ phiếu trần 1-2 phiên là cá nhân sẽ lao theo. Cá nhân fomo mạnh thì mới mạnh được.

4 Likes

Dạ vâng. Hội chứng sản là phở mà lúc nào chả ngon anh/chi. Nhà em lại có gu chung thuỷ nên thôi ăn sóng lăn tăn ở với vợ già cho nó đỡ đau :penguin: ý lộn :purple_heart:

2 Likes

Bơ ơi, chị làm bài thơ hoặc hát bài cho đỡ buồn ngủ đi. Các a lái làm việc chán quá, nhiệt tình lên tý đê

2 Likes

Anh quên chưa nói fomo mạnh rồi lúc đạp lên nhau cũng mạnh đó anh. Chạy không kịp là nát bét :fearful:

3 Likes

Em nam, 38 tuổi, 1 vợ, hai con, xin được giao lưu với anh chị. Em đọc pic thấy bác chủ pic kiến thức rất uyên thâm

5 Likes

Dạ, bọn e cũng thèm lắm…mà sợ lại rửa bát mệt nghỉ. Nên thôi, cứ ở nhà với vk cơm dẻo canh ngọt, tà tà rồi cũng tới chợ bác ạ :grinning:

6 Likes

Ở nhà em toàn phải rửa bát các bác ạ. Số em hơi hầm hiu.

2 Likes

Hôm qua anh có dự đoán VCG cho hôm nay rồi đó. Nó nằm đâu phía trên đó @Minhcua tìm giúp anh.

7 Likes

Bật tình iu với zợ lên lào… kkk

4 Likes

đây e tìm hộ cua.

7 Likes