Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Em chịu kịch bản này không?

7 Likes

hnay là phiên kt cung cầu hay là gì hả a?

4 Likes

Đây ạ :thinking::thinking::thinking:

4 Likes

Cám ơn chị bơ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Em ưng :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Em thấy vợ già của a/c là đáng mua nhất dòng đtc. Nếu giá quanh 19-19.5 anh chị mua thêm vẫn ổn. Nay cũng thấy cạn cung rồi.

4 Likes

Sáng không mua chiều lại phải mua giá cao. Hôm nay dự kiến VNI kết phiên xanh.

3 Likes

Hôm nay mà xanh là 3 phiên xanh liên tục đó bác?
Sợ không?

6 Likes

Tốt mà bác, có niềm tin anh em lại vào. Giờ đang mon men. Tiền vẫn quanh quẩn chưa đi xa.

3 Likes

sợ quá đang làm điếu thuốc lấy bình tĩnh bác ạ

3 Likes

Phiên nay là vừa mua vừa dòm, tiền vẫn đang giắt cặp quần, đợi chủ sòng hô cái là anh em lao vào ngay.

4 Likes

Thấp nhất mấy hôm nay là 19.4 đó bác.
Giờ đang 20 mà tụt xuống 19.5 chắc cả khối người tụt huyết áp. Tụt xuống 19 chắc cả đám tụi này đi rửa chén hết.

4 Likes

Vol cạn kiệt rồi, em nhìn đồ thị vcg cũng như VNI sau mỗi lần vol cạn kiệt, đi ngang vài phiên sẽ nẩy nhịp. Vcg chờ dòng tiền lớn thôi bác

3 Likes

Ủa! Hồi sáng giờ em ở nhà Hà Nội mà không để ý.
Vậy cái nhà chính ở SG ai đang ở?

4 Likes

Ai đó giúp anh tổng kết phiên sáng nha. Hôm nay với mai anh bận tiếp khách Very Impolite Person.

4 Likes

Phiên sáng nay Tây bán ròng >250 tỏi rồi, liệu VNI có giữ được màu xanh cuối ngày ko anh

3 Likes

Bán 1k tỷ trở lên mới nên chuyện đó em.
Mà em xem lại xem bán cái gì đó.

5 Likes

Em mạnh dạn tổng hợp nhé bác?

Phiên nay lực mua, bán khá chậm rãi, chủ yếu hai bên vẫn nhìn nhau để xuống tiền. Vol nhỏ (xu hướng cạn vol), chênh lệch giá trong phiên không lớn, lực bán ko mạnh nhưng mua cũng không. Nước ngoài lại bán ròng song có vẻ ko ảnh hưởng đến tâm lý người mua. Nay SAB được làm trụ chính để giữ chỉ số cho VNI bên cạnh VCB, TCB, MSN kéo nhẹ, ngược lại VNM, bid, ctg đỏ nhẹ, có vẻ tạo lập không muốn VNI giảm điểm sâu, mất khách.

Dòng bđs và chứng khoán vẫn hút tiền khi thị trường hồi phục.

Dòng đtc, dầu vẫn xập xình nhưng vol khá cạn.

Ngân hàng thấp thoáng xanh, nay ngân hàng có phiên hồi sau phiên qua bị đè.

Kết phiên sẽ xanh nhẹ hoặc đỏ nhẹ nếu không có điều gì bất thường, nhưng em thiên về xanh.

5 Likes

Há há anh nói em ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Tuyệt vời bác!
Bác có thể làm quản gia của ngôi nhà này tốt hơn cả em đó. Bác có muốn thử thách vị trí mới không?

5 Likes