Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Chính xác là anh đã dùng nút thần thánh rồi em.

7 Likes

Chỉ để thể hiện là ngta giỏi hơn thui a. Kkk.
Ở đời ai muốn hơn cứ để họ hơn thui a. :blush::blush:

6 Likes

Anh bỏ, không bàn chủ đề này nữa. No value.

8 Likes

Trời nay nắng đã lên rồi
Gió heo hắt lá rối bời tóc bay
Ra ngoài hít thở ngắm mây
Bày trò dìm hạ có gì hay đâu
:grin::grin::grin:
Thôi relax đi các a.c. :upside_down_face::upside_down_face:

6 Likes

Tất cả do lái anh ạ, hô hào ko được bao nhiêu người theo đâu, được một lúc trong phiên thôi, năm ngoái dig hô hào như vậy sập vẫn sập.

2 Likes

Ban Hoàng Hậu phải không em?

4 Likes

E k rõ lan hoàng hậu là ntn. Đây là bằng lăng tím a ạ. :relaxed:

3 Likes

Này là hoa ban, có nhiều ở miền núi phía bắc

3 Likes

Hết mùa hoa ban rồi bác. Cái đó là bằng lăng tím. Em chờ anh Tuyết tổng kết phiên :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Chắc tên gọi mỗi nơi mỗi khác, vì hình dáng lá và thân tôi thấy cùng họ nhà Ban, hoa 4 cánh to, nhuỵ thưa, dài, lá hình tim, bằng lăng lá dài, hoa nhiều cánh hơn, nhuỵ ngắn.

5 Likes

tưởng bác là bạn cha nội đấy

3 Likes

Tâm hồn nam nhân cg mê hoa quá nè. :heart_eyes: am hiểu quá bác ơi

3 Likes

Cảm ơn bác, em cũng hay đọc về thực vật, thích làm vườn

3 Likes

Hoa này khác hoa ở trên nha bác. Em thấy vậy.

4 Likes

Vâng bác, nhưng e thấy nó có vẻ cùng họ à.

4 Likes

Vô cùng xin lỗi mọi người vì viết mà không để ý cái từ điển T9 nó tự đoán chữ.
Cây này em gọi là Ban Hoàng Hậu. Những cái trước sai, bỏ qua.

8 Likes

Hôm nay anh thua luôn. Khách khứa như mắc nợ từ sáng giờ. Giờ lại dẫn nhau ra quán nhậu trả nợ nữa nè. Chém gió chút đỉnh thì được chứ đọc dữ liệu và phân tích để đưa ra nhận định thì thua!

6 Likes

Nay vẫn là rung cây doạ khỉ, vol phái sinh càng ngày càng bé lại, Tây bán mạnh 487 tỉ nhưng 400 tỉ là gd thoả thuận MBS trong khi đó cá nhân và tổ chức mua ròng (cá nhân 186 tỉ, tổ chức trong nước 301 tỉ), cho thấy ròng tiền chưa rút chạy mà quanh quẩn để đánh t+, Nhiều cp cho dấu hiệu cạn cung, cuối phiên hàng mua atc dư mua khá nhiều ví dụ như vcg, tổng có 217 mã giảm, 115 mã tăng, mã sàn có 2 mã thôi, nên lời khuyên là các bác có hàng nếu ko lỗ quá 10% cứ giữ đó, tránh bán đi mua lại không hiệu quả… Còn lỗ 10% trở lên chịu khó lướt T0, sáng bán ato chiều mua Atc, đoạn này các anh lái đánh quay vòng cả, ai rồi cũng tới lượt.

5 Likes

Chuẩn quá bác!
Trùng khớp ý em. Hôm nay em mua ròng PVT và PVS. Nản!

6 Likes

Gà què ăn quẩn cối xay thôi bác! :slightly_smiling_face: mai nó đánh thủng 1045 thì tính tiếp. Nhưng em thấy nay Nn nó short rồi mai lại nghỉ. Đoán mò trúng đâu trúng!

4 Likes