Cuộc chiến năm 2022 nhóm A7 BĐS DIG, CEO vs BANK STB, BID

, , , , , , ,

bác lại chim lợn ngập trời rồi kkk

2 Likes

Tăng bị chúng nó oánh hội đồng giảm thì dậy gáy lại ,sợ đếch gì - mấy thằng gạo cội lùa gà còn được tung hô -nói thật chứ tôi tốt tính mới chim lợn ae không mua đấy :laughing:

1 Likes

ông nên đi biên hòa cho lành.ngáo

BĐS thì ko có tuổi nhé, hàng lái lợn úp bô thì đời đời ko qua dc bank

BĐS lái lơn thật đấy nhưng mà bank muốn có tiền thì phải cầm lâu, BID cho smallbuy tại điểm break nhưng mà tt này có vẻ khó vượt đỉnh rồi

2 Likes

đầu tư đường dài, tuy chậm mà chắc bạn à

công nhận tiền ai thì ng nấy giữ nhưng bọn lái lợn nó hại nhiều F0 quá, ngta mất niềm tin vào thị trường

TỪ 100 về dưới 10 thì 99% chắc chết dọc đường hết rồi, làm j còn vốn mà chờ nữa bác

lúc trước tin lời thầy @Sieucophieu12345 A7 đu CEO DIG 500k giẻ rách giờ cụt vốn rồi đây

tui cụt vốn mà bác vẫn haha dc @newbie_congadilac

bank cùng lắm kéo được 20% thôi, chứ giờ vùng dỉnh cả rồi, cuối năm giữ cash đợi CK, BĐS, Thép về đáy cũ hay lấp gap rồi vào mà húp, đú đỏn bank làm gì

1 Likes

nếu đầu năm vào bđs thì giờ làm j còn cash mà vào

ai cắt lỗ kỹ thuật thì vẫn còn chứ bác, hâu tu đai theo 1 số con nhang đa cấp trên này hô thì tèo thôi :smiling_face_with_tear:

đa phần đu cổ đất là toàn F0, càng lên cao càng đu nhiều, ít ai ăn dc lắm

bank toàn giấy.cuộc chiến dì?thằng nào muốn ngèo múc bank.anh chọn cổ bất hạt dẻ. :laughing:

2 Likes

bất nào hơn 1 tỉ cổ.vứt sọt rác luôn.không múc bất kì cổ nào hơn 1 tỉ.giấy.mõm. :laughing: :+1:

1 Likes

còn bọn chủ sòng lúc sọc bank.vn30 đồng sọc tất cổ khác.dòi bị tẩy chay.thất thu.hê hê.ndt trình ngày càng cao.đéo bịt mắt được đâu. :laughing:

2 Likes

giờ không có gà cho 7 lùa nữa đâu

1 Likes

ước j đc thấy thầy A7 xuất hiện ở đây nhỉ, thầy lặn đâu luôn rồi bác