Cuộc chiến trên đỉnh VNindex giữa: Đông Âu kiếm khách HDB và quái kiệt Bản Địa SHB

Cả hai đều có 2 cty Ck chống lưng. Cổ đông toàn tới nóc

1 Likes

Shb oánh kiểu cơ bắp nên đúng là khó chơi thật.

1 Likes

Cứ khi nào có sự náo nhiệt đặc biệt là lão ăn mày này xuất hiện. Khà khà

9 Likes

Ngự sơn quan hổ đấu :crazy_face:

Ấy, chẳng nhẽ bàng quan với thời cuộc vậy sao

2 Likes

Hì. Hi vọng là điềm tốt ạ^_^!

1 Likes

Xem 2 bank giao dịch để biết trường phái nào sẽ cầm cái thị trường trong thời gian tới

Khà khà, xem nhà giàu kén giể châu âu, biết đâu được chút cơm thừa, canh cặn. Vậy cũng ấm bụng roài. Ăn xin thì chỉ mong có gì cho vào bụng là tốt rồi

12 Likes

Chiều nay tính múc SHB 27.3 mà lưỡng lự:( lâu lâu bác chủ pic này xuất hiện làm Giang hồ náo loạn nhỉ :))

1 Likes

Hôm nay bid và acb, vhm đỡ chỉ số. Sang tuần sẽ là sự cạnh tranh khốc liệt nhóm bank để hút dòng tiền, thanh khoản tầm tỷ đô, chứng tỏ ngân hàng đã mở két. Khà khà

8 Likes

Mừng bác tái xuất :blush:

1 Likes

Bác @Vn_otc xuất hiện - Liệu lần này VN30 có biến không ạ?! Mỗi lần bác xuất hiện VN30 luôn rung chuyển !

2 Likes

Hì, lần này xuất hiện chỉ xem shb và hdb cạnh tranh nhau thôi, xem ông nào thắng để còn xây dựng kế hoạch trading cho năm sau.

9 Likes

Chào mừng anh. :laughing:

Bác @vn_otc và bác @traiphieucom vừa bí ẩn vừa đặc biệt - CAO NHÂN!

2 Likes

Đầu bài có nhắc đỉnh vnindex. :laughing:

Chào đồng chí bạn, dạo này vẫn kiếm ăn tốt chứ

2 Likes

Thì đang đỉnh lịch sử mà. Lần này Bbs đánh ghê thật, cho thị trường lên đỉnh nhưng bank tạo đáy

3 Likes

Cũng được tí anh ạ,khúc này cũng khó. :laughing:

Khúc này các dòng khác toàn đi ngang, giá cả tuần ko thay đổi. Có vẻ dòng tiền và Bbs đang hướng đến bank.

Bank thì có mỗi cái gane bán cho châu âu 49%.

Game này tầm quốc gia, thơm đấy

5 Likes

Vâng anh,cơ mà tôi yêu đất,không hiểu gì về ngân hàng,vào hỏi thăm anh là chính.Và hóng hớt cho biết anh ạ.