Cuộc chiến trên đỉnh VNindex giữa: Đông Âu kiếm khách HDB và quái kiệt Bản Địa SHB

tpb xong base iii có được vào trận sau k bác, mấy ngân hàng mới nổi như ocb hoạt động rất hiệu quả k biết có vé không

Các setup việt nam mở cty tại Singapo rất nhiều nhé

Nói về doanh nghiệp có sản phẩm phổ cập thế giới mà ko phải đi gia công cho nhãn hiệu ngoại đến thời điểm này chỉ có VNM cà cafe Trung Nguyên

3 Likes

Vòng 2 thì rất nhiều ứng viên, chỉ trừ mấy ngân hàng quốc doanh còn lại thì ai cũng có thể

4 Likes

Kể ra thì cũng cũng liệt kê được . Chứ tây là khỏi liệt kê luôn.

Quay lại với chủ đề chính thì việc am hiểu văn hoá âu là 1 lợi thế rất lớn đối với HDB. Nhưng qua mấy ngày vừa rồi thể hiện trên bảng điện tử thì tham vọng của SHB là rõ ràng, và quyết liệt.

2 Likes

dù không muốn để ý mấy cây nến nhưng em thấy hdb giống nvl mấy hôn trc quá, có khi nào thứ hai lại xì.

1 Likes

Cái

Cái này thì đúng tuyệt đối

2 Likes

Chị T oánh mà đoán được thì…

Chỉ chắc 1 điều, ai tin chị ấy, chị ấy ko bạc đãi

5 Likes

Tưởng bác đi ngủ rồi, chắc đang cân lệnh để thứ 2 chọc :rofl:

Ôi idol của em đã hiện về rồi, ký tên 31-3-2020

1 Likes

Anh em có thể bàn luận thoải mái, nhưng không nói xấu anh H và chị T

Nếu có thì ta chỉ nói là hạn chế của anh H là, chị T là

Hì hì cổ đông với nhau nó phải thế

7 Likes

Kiếm được nồi bánh chưng đâu dễ, quê tớ toàn thức đêm để luộc bánh chưng

4 Likes

Hiện tại, nhiều NH Việt Nam đã bán vốn cho NĐT nước ngoài. Song, theo quy định tại Nghị định số 01/2014/NĐ-CP, “room” dành cho NĐT nước ngoài trong lĩnh vực này chỉ tối đa 30% là rào cản để thu hút nguồn vốn này. Chẳng hạn, ACB đã “cạn room ngoại” 30%. HDBank bán trên 21% cổ phần cho không dưới 10 NĐT nước ngoài. Techcombank bán 22,5% cổ phần cho NĐT nước ngoài. VIB chốt “room ngoại” ở mức 20,5%. VPBank cũng đã bán 15%…

2 Likes

Cái hay ở chỗ này

Khà. Chị T và anh H đều giỏi toán cả. Sẽ có cách giải

Hì, khó quá, tớ sẽ gửi thư điện tử cho anh chị cách giải. Đúng luật Việt Nam! Đúng cam kết EVFTA

Tớ chỉ ko được gần mặt trời để đề xuất ý kiến việc mỹ mô, chứ giải bài toán cụ thể như này thì giải tốt

Vnidex, DJI phức tạp như nào còn giai được

Hì hì

8 Likes

Xuyên màn đêm để hiểu rõ hơn về câu chuyện.

Nhỏ bé như em thì đọc cho hiểu câu chuyện và mua cả 2 cho nó an toàn được không các bác?

1 Likes

NH đang chân sóng vào tốt. Nhưng SHB nếu lướt lát thì cân nhắc chuyện ôm cổ.

Bánh chưng của Anh chắc đủ cả làng ăn nhỉ!

Đúng roài, SHB dường như vẫn mang phong cách từ Ha sang

2 Likes

Cuộc so gang này khi nào kết thúc vậy bác vn

Trong mâm ít người bác C cũng từ Đông Âu về.