Cuộc chiến trên đỉnh VNindex giữa: Đông Âu kiếm khách HDB và quái kiệt Bản Địa SHB

Bình tĩnh, để thị trường sập đã, lúc đó chỉ còn cặp cặp chiến mã này đấu, như thế mới thu hút được Tây và dòng tiền

Hì hì

6 Likes

Ngày mai 11/11 sẽ là ngày giao dịch không hưởng quyền cổ phiếu SHB để hưởng cổ tức tỷ lệ 10,5%

Vậy là kể từ ngày topic được mở. Đúng như dự đoán cách đây 10 ngày, chúng tôi dự đoán cổ phiếu SHB và HDB giá sẽ bằng nhau

Để đạt được thành công này là có sự đóng góp rất lớn của các bạn

Một lần nữa cảm ơn anh H, chị T đã tạo ra bước ngoặt để thị trường bừng tỉnh, phá vỡ trend giảm của toàn nghành ngân hàng.

Cảm ơn các thành viên F247 đã quan tâm theo dõi, động viên chúng tôi hoàn thành giai đoạn 1 của siêu game

Đừng hỏi tại sao tôi có thể dự đoán chính xác như thế, các bạn hãy nhớ chỉ số được cấu thành từ gần 1 nghìn cổ phiếu, chúng tôi còn dự đoán chính xác được.

Hy vọng một ngày nào đó, có 1 cổ phiếu Việt Nam! Niêm yết trên sàn Mỹ, tôi sẽ được tin tưởng làm cơ trưởng để xem Soross đánh xuống như nào

Chỉ cần thắng soross trí tuệ Việt Nam! Sẽ ghi danh đến trên quảng trường Wall st

23 Likes

Nay bán hết SHB rồi bác ơi, vậy mai có giá tham chiếu lại phải múc lại, chấp nhật mất phí giao dịch để có sẵn đạn dược khi bác Hiển hô xung phong là xông lên, bác nhỉ

Vậy là sắp có cuộc đổ máu hả bác ?

Xong giai đoạn 1.

1 Likes

giai đoạn 2 là thần tốc thần tốc hơn nữa chứ cụ @vn_otc :d

Từ “Lái” hay hơn hẳn Anh à!

Tụi F3xx nó khó nhiều dữ liệu bài viết của tớ bên đó để sửa chữa bài, rồi dùng nick ảo để đăng bài

Chữ từ Lái ở bài viết đẩu tiên là ảnh tớ lấy hai vợ chồng anh chị buôn lợn ngồi trên xe máy và đèo thêm 3 con lợn

6 Likes

Bình tĩnh, để lấy sức đã

5 Likes

Sợ quá, chờ tt sập. E chưa muốn :upside_down_face:

Một số con bđs tăng nóng như DIG L14 đang có mô hình 2 đỉnh và phân kỳ âm trên RSI, khả năng ngày mai đúng như thực trạng tt mà cụ nói :smiley:

Còn nhiều trụ đã kéo đâu.

2 Likes

L14 bảo cậu chủ tịch, chớ tớ hỏi thăm anh Hùng tổng. Anh về hưu chưa mà để cho mấy ông chíp con ở dưới ngậu thế

Anh Hùng tổng khi xưa điềm đạm, nhẹ nhàng lắm. Chắc anh về hưu rồi nên lính ở dưới ngậu quá

Hì hì

5 Likes

SHB còn 7 phiên là nộp tiền mua, liệu a H (số 1 trong giới tài chính đất Bắc) có kéo lên giá trước chia đúng ngày cổ đông nộp tiền mua ko cụ nhở :smiley:

1 Likes

E mong kéo trụ VNM, em giữ lâu ồi.

Em cũng đang chờ TT điều chỉnh mà đà sw thế này chắc không sớm được phải không cụ

Ông nào chốt thì cũng chốt rồi, giá mua 12.x Anh H cứ để giá trên 2x.x thì ông nào chẳng mua, ai ko nộp tiền cho tớ quyền mua để tớ nộp tiền.

Chẳng cần gì phải kéo

4 Likes

Không cần phải mong, sẽ đến lượt

6 Likes

Ngày SHB chốt quyền xong cũng là bắt đầu sóng của nhóm bank, hôm bữa có nghe cụ nói đại khái như vậy, không biết cụ @vn_otc còn giữ quan điểm này ko :smiley:

Thấy các room cũng đang hò nhau vào VNM

4 Likes