Cướp Hàng ... nào anh em ..POW , VGT mời các anh lái BEER....30% ..''

,

Anh lái HVN kinh quá …. Học tập các anh lái thôi…cứ doanh nghiệp nhà nước mà múc … kiểm beeer nhanh

POW sắp đặt target chỉ tiêu rồi…bà con chuẩn bị đón siêu phẩm vốn nhà nước mới nhé…

Cám ơn anh vũ HSG tặng quà…mới ngày nào cướp 23,5 nay giá đã 25 có ăn rồi…

BSR cứ kiên nhẫn nha bà con, rồi cũng kéo thôi

năm nay ăn to họ viettel, Fpt,…giờ tiền lại kéo …các cp chưa tăng

Khoai mán chơi hàng lạ thế, đợt này đổi món mới lấy vợ à

chắc bác nhầm em với ai rồi ạ.

ngày lập topic là mùng 3/6 hôm nay đã gần cuối tháng 6 rồi ạ. …Dạ bà con cứ bán thoải mái…em không care ạ. Các anh lái cho ăn thì mình cứ ăn thôi…giờ các doanh nghiệp nhà nước floating bên ngoài ít thì lên giá nào chẳng được…nương theo các anh bà con có tí cháo là vui rồi ạ…

Nghe như anh Khoai bô ngày ấy ạ

dạ bác hiểu lầm ai rồi ạ…mời bác POW đã 20% rồi ạ… :beer: :beer: :beer:

lol kiểu bia bia này qen lắm

phong cách nhiều lúc gây ra nhầm lẫn là bình thường bác ạ…quan trọng là lỗ lãi trong danh mục …mời bác cốc bia hạ hỏa cho mát :beer: :beer: :beer:

Đợt này thấy nhiều anh tài quy ẩn giang hồ về lại lắm mà không biết đúng không. Chứ cái mùi bia bọt này thấy lol thật

dạ, sau POW HSG em mời bà con vào cướp hàng PPC ạ - Nhiệt điện phả lại, còn nguyên bóng nhà nước…dạ cứ về 16 là em cướp hàng cùng các anh lái…chúc các anh lái vững tay chèo…

anh tài hội tụ là sắp đ* cả thị trường chăng lol

thị trường khó ăn…cứ nương các anh lái có vốn cp nhà nc mới an toàn…cứ 20-30% là mời các anh lái…

chơi cả PPC cơ à, còn cái nịt không

Pow …bà con năm nay ăn tet đậm

em cám ơn các anh lái PPC 16 ạ, hôm nay 17 cho bà con beer rồi ạ…ối giời ơi…

nhà bác đã có PPC chưa ạ…mùa này thiếu DN vốn nhà nước là thiếu sót lắm ạ…mời bác cốc bia cho mát ạ

đang ngồi quan sát chờ đầu tháng bác ạ

vâng bác…giờ thị trường đi ngang…mấy anh lái giờ kiếm ăn mấy DN có vốn nhà nước thôi…

kiếm 20-30% là bà con vui rồi