DAH => x3 tài khoản rẻ nhất tam sàn, không vào xem rồi đổi số tại sao nghèo

Nay lắc hơi mạnh, nhiều bác trên tàu bị văng ra khỏi chỗ ngồi rồi.

1 Likes

Lái vãi loz

Không mua nhanh tí nữa và mai đua trần. Bán hôm nay mất hàng mấy hôm nữa vào đẩy DAH lên cao hơn nữa.

Múc nhanh càng sợ càng tím. Sợ hôm nay mai tím không mua được.

CEO sàn còn DAH tím. DAH viên kim cương cuối cùng trên sàn.

hình ảnh

ớ vni đi 30 điểm mà em nó vẫn tím à ?

Đúng là hàng siêu cổ thật. Tiền sẽ sớm nhìn ra Núi Cốc ở Thái Nguyên. Lên vượt L14 mới đúng giá trị của DAH.

Bắt đầu chân sóng thì không cần để ý VNI làm gì bác.

1 Likes

Các thím chú ý nhiều nhóm đã bật tín hiệu mua, nhưng còn nghi ngờ sợ hãi nên cứ đứng ngoài. Nhóm này sẽ vào đẩy DAH lên kinh khủng. Lợi nhuận 2022 sẽ vào khoảng 240 tỉ đều đặn riêng mảng khách sạn, mảng bất động sản sẽ còn kinh khủng hơn. Nên các thím cứ thế vào và giữ sẽ ce mấy chục phiên vẫn rẻ. 60ha Núi Cốc thì giá DAH phải lên 300.
hình ảnh

Mời thím qua lâu đài biệt phút DAH mới của em đàm đạo.

Mời thím qua biệt thự DAH bình loạn.

1 Likes

ok cụ …công tâm bình loạn và chia sẻ lan tỏa :grin: chuẩn bị quần bơi lên rì sọt nhá

Cái đám hít bụi tí nữa chốt xong thì chiều lại tím thôi. DAH các cụ cứ thế mà giữ.

haày …chấp làm j bác , cơ hội đến thì chia sẻ , chứ lái gì sức anh em ta , …các anh em ko yêu đừng nói lời cay đắng…em nó ở quê nhưng xinh lắm đấy đừng đùa …chẳng mấy lại X2-X3 đâu

Cụ nào chưa có vé thì mau mau cướp chỗ ngồi, phá đỉnh hàng loạt DAH chạy một mạch luôn không dừng lại đón khách đâu.

DAH giờ giao dịch vol như blu sắp đến ngày tím liên tục.

Các cụ đừng để chạy rồi mới vào cướp thì khó có chỗ ngồi hoặc không lên được tàu.

Múc nhanh DAH sóng du lịch khách sạn, chuẩn bị ra tin lợi nhuận khủng quý 4. Vượt kế hoạch năm 2021. Chạy tím.

Giá này lưu ý vào ROS lại hay hơn, cổ xe tăng vs tên lửa!

Táng cho DAH sàn đi.