Đãi Cát tìm Vàng 🧈

FPT đúng hàng chất: chia xong là tím!

2 Likes

VIX sau 1 giờ giao dịch. volum gần bằng 2 ngày trước đó. chứng tỏ. lực cầu vào là rất mạnh mẽ và dứt khoát, nay kết phiên cây trần cứng thì sơm muộn cũng sẽ có đỉnh lịch sử đối với hàng a mượt, :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: chúc mừng cụ @gachoi2021 đã gom đc vùng nền 16-17. cứ vững niềm tin với a mượt. chúc mừng ace vẫn còn hàng nhé,

có 1 con hàng thống cũng đang soi. cũng có thể canh giá đỏ múc lấy vị thế đc, có thể làm vòng mới DIG. giá dao đọng 26-27 gom đc.

TT chỉnh phiên thứ 2: thanh khoản đang teo dần.

Nên nhớ là nđt Cá nhân vẫn đang mua ròng mạnh!

2 Likes

@Vuichoigiaitri mài vào xả hộ thống con VIX cái… ở đó mà múa m,õ,m. về bảo thằng cường $ là thả ae tao đu ở giá 18 ra… bố tiên sư. còn lập za.lo phím lệnh. :face_vomiting: :face_vomiting: :face_vomiting: :face_vomiting:
tầm thất phu. vĩ mô từng phút 1. mà cũng nhảy lên gáy. :joy: :joy: :joy: :joy: :crazy_face:

Vùng 1280 đang phát huy tác dụng, mà xấu lắm thì thủng 1250 lúc đó chọn cp mà MÚC XÚC :smiley: Tập trung vào CP tốt, có câu chuyện riêng là có ăn ^^

đề nghị a đi theo sư MInh tuệ giác ngộ nào… ai nói gì chỉ cần bỏ ngoài taii, ko nghe ko biết mới đạt đỉnh cao

1 Likes

VNI giờ xuất hiện nhiều đầu kéo lắm:

2 Likes

Tuyệt vời em!

1 Likes

ok. a nghe lời em yêu.. bớt khẩu nghiệp với mấy con chuột :joy: :joy: :joy: :joy:

nghe lời mà mia mai bới móc là cũng chưa được

1 Likes

Lâu nay em tu luyện đắc đạo rồi đấy.
Giờ làm sao thấy giai đẹp ko động lòng nữa là được :smiley:

1 Likes

Vẫn con Sân lắm lắm :smiley:

1 Likes

chú mài vẫn ham sân si lắm. chưa lớn dc :smile: :smile: :smile:

Sân thôi :smiley:

VNI có thể lình xình nốt phiên hôm nay để chờ động thái của FED?
FED có chém thế nào rồi cũng thế mà thôi!

dạo nay ản tu học được nhiều thứ a ơi, nên tâm hồn thoải mái, a thống còn Sân ** lời nói lăm, đè nghị theo sư thầy Minh đạo, Pháp hòa** nữa nha