Đại tiệc lại bắt đầu

Vào muộn thế thì chưa chắc đc, cầu may tay to đánh lên thoát hàng

4 Likes

Kỳ vọng nó hồi lên 7x

3 Likes
3 Likes

DJ side way 32-35k, VNI 1300-1500 => Đã qua đáy rồi, đại tiệc Side way bắt đầu nhé ae ^^

2 Likes

Em thấy ác mộng vờ ni ạ :joy:

4 Likes

"Đời sống ấm êm nhân danh con người"

4 Likes

Giai đoạn này tạm gọi là tích lũy nhịp 4 của nhịp II.1, VNI khả năng tích lũy 1261-1380, 1380-1280 (1300), 1280-1400(1427)

8 Likes

Không về thời đồ đá nữa ạ? Em đang sợ cổ còn giá như vỏ sò :sweat_smile:

4 Likes

Thời kỳ đồ đá chưa biết, có dự kiến có thể về 1100-1200 ở bên trên, hiện tại sống trong ngắn hạn đã.

6 Likes

Vâng em cũng mong các cụ tha cho em đợt này để làm lại cuộc đời ạ :blush:. Cả năm cứu nav k xong anh ạ.

2 Likes

TT là nơi khắc nghiệt, không có tình cảm ở đây. Bản thân phải tự trải nghiệm và có cách ứng phó. Con người đối với con người bằng lợi ích kinh tế, không có chuyện tình cảm với kinh tế. Lợi ích cá nhân, hội nhóm là tiêu chí hàng đầu của họ, tuyệt đối tránh tin tưởng hoàn toàn vào một ai đó hay sự việc nào đó. Để tránh được những điều đấy, bản thân cần tìm hiểu kỹ, tư duy logic, không được duy ý chí, nghe người khác khen một người mà quên đi hành động tìm hiểu, đánh giá của bản thân mình với sự việc, con người.

7 Likes

Vâng ạ. Lần sau em phải giữ đúng nguyên tắc cutloss ạ. Nhiều khi mình nghĩ đúng rồi xong lại bị phân tán rồi hành động theo ng khác :sweat_smile:. Anh có sách j hay bảo em với ạ. Em ngâm cứu cho biết. Cảm ơn anh!

2 Likes

Sách ở trên mạng nhiều, có bạn Cuongtin6868 có nhiều sách, em hỏi bạn đó xem sao?

Cắt lỗ là một chuyện khó thực hiện và phải nhận diện đầy đủ các vấn đề mới dùng đến nó hiệu quả được. Kết hợp nhiều vấn đề như đầu tư ngắn hay dài hạn, điểm mua cao hay thấp, thị trường đang ở đâu, mã đang cầm là dạng nào…?

6 Likes

Vâng ạ. Để em đi xin tài liệu học ạ :blush:

2 Likes

Mùa xuân còn xa, mọi người cẩn thận, chưa chiến thắng 1364, thanh khoản vẫn như hôm qua, hôm nay ghi nhận thanh khoản có số cao hơn nhưng do mua bán khối ngoại ở VCB. Sau lễ vẫn có thể lên một chút nữa. Goodluck!

8 Likes

Sao nay VNI lên đc 136x mà tk e đỏ hơn hôm qua a ạ =)). Có khi tiền nay cũng vào hóa chất, phân đạm không a nhỉ? thấy xanh tím hoài, thật gato :rofl: :rofl:

3 Likes

Đội nhóm đang kích đầu cơ để dân tình fomo để phân phối đó em, chưa chắc kịp T+ nếu đua từ hôm qua đến hôm nay.

6 Likes

Thế ạ, e chỉ mong chỉnh cho rớt thảm a ạ (hơi xấu tính), tại mấy tên e ghét cho đỡ vỗ ngực ra oai như mềnh là cái rốn của vũ trụ ấy :joy: :joy:

2 Likes

Không cần phải thế, nc sông không phạm nc giếng. Trao đổi để dự phòng và cẩn thận trong hành động thôi.

5 Likes

vâng a :laughing:

2 Likes