Dân đầu cơ Chú ý L14 ngày 18/1/2023

Tạo topic hơi ít chữ cũng ngại, nhưng tôi đành nhận lấy thị phi mở topic ra để nhắc nhở ae
Hãy chú ý L14 hôm nay 18/1/2023
:hugs::hugs:
Tiền lớn thì xem xét ceo>dig
Pic hơi ít chữ nên tôi edit lại xíu, kèo dự đoán giá L14 nhịp này. (Nhắc kĩ anh em là đây là dự đoán, đúng sai coi bảng điện!!!)
Tôi, @Luot_Song_DIG đoán tím 4 cây
Thằng (con) ku @goku mon lù đoán 59

Thằng đệ ăn cứ c trang 69 (ko nhớ tên) đoán 59 - 60

Nhắc anh em lại lần nữa, đây là dự đoán, đúng sai phải coi bảng điện :joy::hugs::hugs::hugs:

1 Likes

L14 năm nay có lời là quá tốt, tài sản L14 rất nhiều . L14 chuẩn bị vào sóng rất lớn,
L14 lên 8X —->12X —-> 268

1 Likes

M viết ít chữ quá. Ghi thêm vào:

Chào các bạn, mình là Luot song Dig đây, mình không dùng ptcb, cũng không dùng ptkt mà dùng một trường phái tên là…

2 Likes

Chào các bạn, mình là Luot song Dig đây, mình không dùng ptcb, cũng không dùng ptkt mà dùng một trường phái tên là… MÁU VÀ NƯớC MẮT

1 Likes

Thị trường hưng phấn này, đã có mấy thằng ngu khoe danh mục ấy, chốt lẹ ae ơi :joy::joy::joy:

1 Likes

Lên 1100 rồi chốt

2 Likes

Lái vn rất là vi diệu, đa số anh em đoán ngắn hạn đều sai, dài hạn thì mới chơi dc với lái

M là tư duy ngắn thôi. Đã ngắn hạn thì nên chơi theo kiểu ngắn hạn.

Vẫn đứng ngoài quan sát và mỉm cười kk

1 Likes

Anh đoán thỉnh thoảng cũng sai, mà sai thì có thiên thời sửa dùm.
Ăn 1 cái bánh với 2 cái bánh đều là ăn cả. Cái anh muốn là tâm thế ko được như thằng ăn trộm, làm thằng ăn cướp thì xem xét được

1 Likes

Full cổ mà.

À em trêu thế, em biết đại ca full cổ rồi mà kk

1 Likes

A éo phải môn lù đâu nha.

Thiên thời khó đoán lắm :laughing:

Chuẩn. Thích.

Có thằng nào report bài GSP của t rồi. Giới thiệu cổ ngon mà đứa nào đâm lén t. Cay.

Yên tâm cố gượng lên được 1100 là hàng ở phía trên kẹp từ tháng trước sẽ ném thẳng vào đầu thôi :laughing:

Ném cả tháng nay ấy, khi nào tây và tự doanh bán ròng thì 6 tháng sau anh chốt

1 Likes

Em vừa xuống tàu l14 chào các ở lại nhé ,lấy tiền ăn tết cái

Dạo gần đây em luyện đoán đáy rồi. Giờ đang luyện đoán đỉnh và tuân thủ đến đỉnh ae ạ. Chứ nhấp nhổm, không thích, không sướng, ko làm nữa.