Dân đầu cơ Chú ý L14 ngày 18/1/2023

Bds tím qua tết, bank chứng thép chốt lời nên anh ko để ý 1120 nữa, quan tâm 1160 1205

Dtc chốt lời nữa

1 Likes

Lạc đề ấy, nvl nó câu chuyện khác

1 Likes

L14 lên lai 1XX

Không. :joy: Lỡ mang tiếng ko hại ae nên em đành phủ nhận bác nhịp này. Ae tin tưởng sẽ có giá 200

Đọc 1 cái topic không đầu không đuôi, chẳng may nó trúng nổ vang trời, mày làm bốc cờ hả em?

Không. Anh nổ từ ngày hiện hồn trên f247 này.
Anh chỉ nhận sai 1 lần ở topic “tuần này mất tết”. Anh sai dig lỗ 30%, còn lại lời cả, 2 mã t+ anh phím tvd anh chốt hoà vốn, ht1 anh bán 13.5. còn ceo dig l14 ko tính vào, vì anh có sai thì thiên thời sửa=> auto đúng cháu ạ

Ht1 anh phím ngay phiên break 12.5 ấy, và anh nói rõ, anh đu trần :cold_face::cold_face::cold_face:

Văn chú như văn của mấy thằng bốc cờ rẻ tiền ở Fireant ấy em. Trình chú là loại cò con chứ cao thủ ngta nhận xét từ những phiên trước cơ.

Vào đây mà học tập này, khi cả TT đánh Bank chứng thép đtc thì ngta đã đọc trước thị trường và bảo mua BĐS. Ai nghe bác ấy phân tích CEO DIG và mua từ đoạn giá 19,5-19,6 thì hôm nay hàng về chốt lời 14-15% rồi đếch phải vuốt đuôi như chú đâu.

Đúng cháu ạ, em trang này chú chửi vào mặt từ 20/11 hô nên biết sợ, chốt lãi từ thứ 2 và 2 tuần sau đu nvl, lúc ấy tầm 19 hay 17 gì ấy, chú ko quan tâm nên ko để ý, chú chỉ lưu ý là em trang hô toàn sai. Có thằng em mon lù @goku biết từ ngày chú khịa em trang

1 Likes

Thằng @Luot_Song_DIG là nhà đầu tư cá nhân, vào f này khuấy động phong trào mục đích mua vui cho đám đông.

Còn em Trang không lỗ kia không rõ, khả năng cao là môi dưới đang thất nghiệp vào f bàn luận cho đỡ nhớ nghề.

A thì k phải môn lù nên không rõ vụ khịa gì, chỉ biết e Trang từng chốt non cuối tháng 11 cả f chê cười. Còn ku dig này tấu hài thôi, tương lai theo chân Jean ngày mở 3 pic.

1 Likes

Mũi anh thính như ch ó ấy mon

Đã bảo a k phải mon mà.

1 Likes

Loại nó anh đánh giá nghèo, bởi vậy anh mới hỏi 35 tỏi lỗ còn 34 tỏi ko, em tìm đi, anh lười show

Trong nhóm này
DIG, CEO, L14
Thì tôi chọn L14

Chuẩn, ko cãi được, cãi là sai!
Còn dig và ceo :joy: vấn đề ở đây

Dân Pro TA mới dám chơi con hàng NVL chứ trình nến đỏ nến xanh như chú mày chơi hàng đó bảo sao không cắt lỗ. Liệu cơm gắp mắm, lựa sức mà chơi nhớ chưa? Văn chú mày giống thằng Jean còn trình chú mày cỡ tuấn đần, à không anh đánh giá tuấn đần nó lý thuyết giỏi hơn chú mày. Nhìn gương @Tuan_Le7 mà học hỏi nghe em, lặn không sủi tăm rồi đấy

Xạo LÒNg với anh à em, anh đố mầy soi nến NVL.
Đến bục văn @Upbo còn xem kèo may rủi mà mầy gáy là sai rồi.

1 Likes

Mầy dám show giá vốn nvl anh xem mầy anh hùng, cho 1 tim 1 like, hơn hẳn thằng bô anh cho mỗi tim ấy