Dân đầu tư giỏi bắt đầu mua những phiên từ ngày 14/07/2021 trở đi. Tiền lớn ăn vừa họ mua blue, tiền vừa ăn khá họ mua mindcap, tiền nhỏ và ăn đậm họ mua peny bds loại có lợi nhuận đều, ít nợ có nhiều dự án

Sáng ra xanh 1 đoạn nhỏ rồi sẽ đỏ tới 11h30 trưa thì đúng, sáng sai thì chiều phải sửa sai là cái tốt, khâm phục cao thủ :stuck_out_tongue:

Mấy thánh short đang ngỡ ngàng hỏi nhau sao ai mua mà mất hết hàng mấy hôm nay. Trong đó một người nghiên cứu chỉ rõ cho… thiên thái bình thì phải thịt bọn bán khống.

Con này ăn vài chục % ko phải là loại cp tôi ưa. Tôi thà cầm nửa năm hay 1 năm và lãi 100-500% còn sướng hơn.

Bạn vào room chưa? Thấy giá trị room chứ?

Bạn vào room chưa???

Chiều có thể xanh vượt 1.2%

image

Chết, cao thủ dự chiều mới 1,2% mà 11h sáng đã 1,2% rồi, cứ dự chiều là y như rằng sáng nó thành hiện thực ngược lại :smile:

Loại vớ vẩn ko đủ trình mà hay nói lung tung ở grupp người khác bảo sao tôi ít xuất hiện trên các diễn đàn vì gặp những loại này. Có câu này bạn nên nghe: “đóng nắp quan tài hẵng ra kết luận”.

2 Likes

Chiều mà VNI ko đc 1,2% thì sao hả cao thủ, còn chưa ai nói gì cao thủ đâu nên đừng nóng, nóng quá là dở đấy, cao thủ ko xuất hiện trên f247 thì cũng còn đầy người khác, vắng mợ thì chợ vẫn đông nghịt thôi :))

anh xem dum con DRH bat dong san ntn giup em nhe. thanks anh

Tôi ko nói cụ thể một mã nào chừ C69. Còn sóng bds đương nhiên nó đang đến.

Con C69 không gì phải bàn, time dòng tiền vào là okie thôi. Thanks add

Lại sai nhé, tôi chụp ảnh lại rồi đấy cao thủ ạ :stuck_out_tongue:

Thoải mái đi. Xanh 0.1x thế mà sáng vượt 1.3% haha… dù sao cp tôi vấn đang nhiều em xanh mạnh.

Sai thì phải nhận là sai chứ đừng quanh co như thế, đúng 10 phiên nhưng sai vài phiên thì đừng nên dự với bói quẻ nữa nhé, từ giờ là tôi ghé thăm topic thường xuyên đó cao thủ ạ, còn chuyện cổ của đồng nát xanh thì kệ nhé, dự sai là phải lên tiếng xin lỗi các ae theo dõi topic đi nhé :stuck_out_tongue:

1 Likes

Sai đúng bình thường, sao đâu. Dự đoán mà ko sai thì cần gì dự đoán. Mà cứ 100% auto đúng. Sai ít hơn đúng là tốt rồi.

3 Likes

2 cụ đồng tính luyến ái ah

2 Likes

Em dạo này hâm mộ thêm cả cụ trên 247 đấy ạ :sweat_smile: :rofl:

1 Likes

Với mấy cái thằng thần kinh không ổn định suốt ngày cắn càn thì cần chửi thẳng mặt nó như thế bác ạ.
Cobethichdua và Athuandongnat là 2 nick em quan tâm đọc bài ở F247!

E quý cả 2 cụ ở đây nên hi vọng các cụ chửi nhau văn minh ko lại ra đảo hết mất vui :sob: