Dân đầu tư giỏi bắt đầu mua những phiên từ ngày 14/07/2021 trở đi. Tiền lớn ăn vừa họ mua blue, tiền vừa ăn khá họ mua mindcap, tiền nhỏ và ăn đậm họ mua peny bds loại có lợi nhuận đều, ít nợ có nhiều dự án

Các bạn kiểm chứng vấn đề này nhé. Tôi luôn nhận định vui vẻ. Ai cãi nhau đi chỗ khác chơi nhé.

11 Likes

Xuất sắc

Khi nào sóng về lại các mã bluechip bác nhỉ

Loanh quanh mà. Sóng tập chung qua mindcap và peny có sao đâu.

1 Likes

Với tình hình dịch bệnh bùng như hiện nay, bác có nhận định gì cho phiên tuần tới k ạ? Cảm ơn bác!

1 Likes

Việc này tôi dự liệu lâu rồi. Tôi nói roc là đỉnh dịch tối đa 8000 ca/ ngày. Vùng đỉnh dịch sẽ là 2000-5000 ca trong khoảng 15-30 ngày. Việc này room tôi ai cũng biết. Còn thị trường thì tôi vẫn thấy rất tốt. Room tôi bán rất nhiều ở vùng VNI 14xx cách đây gần 2 tuần. Còn giờ thì tôi hạn chế nói nhiều. Bạn cứ xem tiêu đề sẽ thấy nhận định của tôi.

3 Likes

Cảm ơn bác đã chia sẻ!

Cao thủ…những nhà đầu tư thực thụ đã và đang chốt bank, chứng, thép chuyển sang BĐS sản.

22/07/2021 mở cửa đỏ, kết phiên xanh.

2 Likes

Tôi đủ đẳng cấp đầu tư hay ko thì cứ xem tôi nhắn trên này đàng hoàng.

2 Likes

Đã chứng nhận quẻ reo của bác chuẩn.
Trân trọng kính báo ^^!

Xem toàn bộ hai tháng liền ấy. Ko sai từ bán đỉnh tới mua đáy nha.

2 Likes

Cụ chủ nhận định lần này khá là chuẩn. Chúc mừng anh em nào nghe theo cụ dũng cảm bắt đáy mấy hôm thị trường đỏ lửa

1 Likes

Bạn nhầm. 2 tháng nay xuất hiện ở đây chưa sai nhịp nào. Bạn chịu khó tìm các topic tôi lập ấy.

1 Likes

Xác nhận bác chuẩn!
Cảm ơn bác đã chia sẻ với mng!

Cả room vừa bắt vừa run, hay thật.

Chú mày ở room anh hả??? Nick gì???

muốn vào room bác thì thế nào bác ơi

Kevinthai24 anh ơi :smile:
Ghi nhận bao pha bác 1 mình 1 lối hô hào anh em, ai cũng nghi ngờ, cuối cùng bài phục hết.

room tớ có quy củ. Tới đây cũng sẽ hạn chế người tham gia.