Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Chú còn hơn mấy tay lùa gà có mặt, ý là chú ngồi cùng là sỉ nhục chú đó hê hế

Tôi nhớ ông phán 6000- 8000 ca là đỉnh dịch mà. Với đà tăng theo cấp số nhân này mà phán đỉnh dịch rồi thì tôi ạ ông đấy. Cứ kiểu chống dịnh như mấy anh hai nam bộ thì trong đó vỡ trận là điều chắc chắn. Đỉnh còn xa lắm.
Nay mới có gần 10k nhiễm thôi.

Cu thái xong ăn ngay nó ở room tôi đấy. Tha hồ mà hỏi nó ăn có ngon gấp vạn lần mấy thánh ở đây ko??? Vào mà hỏi nó.

Đỉnh cao vĩ mô mà bác =))

Mang cái tin nhắn đó ra đi nói lắm làm gì. Tôi ko tin vào trí nhớ mấy bố chém gió.

Chém ngày 18/7 nhé. Tôi chụp lại màn hình rồi đừng sửa số liệu.

Ghê phết nhẩy, vừa vào đã đóng phí thiện nguyện sau đó nói rằng room không thu phí, câu trc đá câu sau gớm thật, mà nghe 2 chữ THIỆN NGUYỆN lại làm mình liên tưởng tới 1 ngôi sao sáng của làng chứng khoán hiện giờ đang bị khóa mõm nên chưa hiện hình đc, nghe vẻ chắc cũng anh em họ hàng gì đấy =))
Úi giời cái ông Văn Bình Management, e đang tập đầu tư chứng khoán mà gặp cao thủ thì chắc phải lên triệu đô :smile:

Room tôi làm thiện nguyện là rõ ràng, người cầm quỹ thiện nguyệnblaf một ad phụ. Việc làm giàu cho bản thân và nghĩ về xã hội là chuyện đương nhiên. Room tôi có một đống người nhưng ko có ai thả link room khác và cũng chẳng ai nói tục chửi bậy. Giờ room vừa bỏ phiếu đóng thiện nguyện mỗi năm tối thiểu 200.000. Room cũng vừa bỏ phiếu hạn chế người tham gia là 250 người. Mọi người lý lịch đàng hoàng, đầu tư đàng hoàng. Sao ko???

Triệu usd là 23 tỉ thì việc đó thiếu gì người có??? Triệu đô có thể lớn nhưng ko phải là ko ai có.

Thế thì quý hóa quá, thế thì lại ngang cơ A7 mất rồi :smile:

Ku chú nói cũng bệnh hoang tưởng như ku Dn dóc
Thêm ku top đưa toàn tay lùa gà vào danh sách Cao phân

Tôi nghĩ cụ ngừng đôi co và nói qua nói lại với cụ ấy được rồi. Hai cụ chửi qua chửi lại cũng chỉ đến thế thôi.

Vậy e nhường bác, bác có lập luận quan điểm chặt chẽ mời bác chất vấn bậc thầy vĩ mô chuyên gia vĩ mô của nhân loại =))

Cái bảng đó công nhận chỉ một người là A7.

Tất cả còn lại chỉ ghi nhận tính giải trí… giết thời gian.

2 Likes

Đặc cách thì thêm Lão bà có tầm nhìn, còn lại đa số dòm ko quá ngọn cỏ
Há há

Bái phục SupMod, Bác nói chí phải. Hoa sơn chính tông còn chia làm Kiếm tông và Khí tông. Hehee, xã hội muôn màu mới vui, miễn tranh luận có văn hóa là được.

4 Likes

Thôi tôi vái, bên kia em Hin em ấy quý tôi quá tôi dạt tạm sang đây chém cho vui. Ko có ý định thể hiện gì ở đây. Bên này có vài ae quen biết từ xưa cũng sang đây nên thi thoảng trêu cho vui. Tôi thiên lý độc hành ko muốn gây thù chuốc oán thêm. Haha

Ok good, kiếm tông có độc cô cửu Kiếm lh. Xung, khí tông có đoàn dự
Còn thêm loại biến thái đại diện cho phái lùa chim là quỳ hoa bác ái đông phương bát dại

1 Likes

319 thì e chỉ đọc thôi chứ ko còn hoạt động nữa, bay mẹ nó nick rồi còn đâu :smile: