Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Chào các bác, vậy là nửa đầu năm 2021 đã trôi qua.
Với tinh thần chứng khoán bất diệt, ae chúng ta đã đồng hành từ 1200 lên 1400 để rồi tý nữa lại gặp nhau ở 1200, đúng là sóng có khúc người có lúc các bác ah.
Nửa đầu năm F ta đã bầu ra 8 vì cao thủ thủ từ hàng trăm, hàng nghìn chứng sỹ trên cả nước.
Đã đến lúc phải xem xét lại bảng phong thần này rồi.

Hoa sơn luận kiếm lần 2 hồi kết ( update)

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)
3.hoangketcau (CEO tập đoàn đếm chym VBCC)
4.kuTom ( câu Cá)
5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)
6.A7 (Nhà đầu tư 1970 - Người ảnh hưởng)
6.1.Gia Cat Luong (Cao thủ reo quẻ VNI)
6.2.(Cao thủ reo quẻ VNI)
7.Taczan_HN (Cao thủ TA)
8.Cobethichdua (Gạo cội FA)
8.1.Onlyu9 ( Thần thượng F247)
8.2. ( Tuổi trẻ tài cao)
9.TOAN DAI TUONG (Gạo cội TA)
9.1.F0_ThongThai ( Cao thủ FA-TA)
9.2.ThanhCong9999 ( Cao thủ TA)
10.dnloc83 (Cao thủ )

Hoa sơn luận kiếm lần 1 ( tham khảo)

1. a7 Nguyễn Mạnh Tuấn- cao thủ đầu tư giá trị và nhận định vĩ mô, ts tăng hơn ba trăm lần sau hơn 10 năm đánh chứng
  2. Nguyễn Thuần, đệ tử a7- có nick trên f247 là taubien2015, theo a7 kể thì bác này ts từ khởi đầu 15 tr h đã lên cả triệu đô, là đệ tử giỏi nhất của a7, cái này e ko kiểm chứng trực tiếp được nhưng cũng dc bác đấy phím các con như dtd,apf, hu4 đã thể hiện trình độ của bác ấy ở 1 mức cực cao
  3. Trần Thế Hùng- 1 cao thủ ẩn danh, nhưng đào tạo ra rất nhiều những anh tài, đệ tử của bác đấy từng nói nếu a7 là ng giỏi nhất về vĩ mô thì về vi mô, về doanh nghiệp thì cụ Hùng đứng đầu
    4)Gia Cát Lượng: khẳng định trình độ ở mức phán thị trường lên xuống đúng cả ngày tháng năm, làm ở IVS.
  4. Lối Cũ Ta Về: bác Đức e chưa tìm hiểu kĩ nhưng được a7 khen là 1 cao thủ, cũng vừa thể hiện trình độ khi phím con NSH.
  5. Lê Quang Trí: bác này làm giám đốc 1 công ty ck, dc a7 khen là cao thủ và e cũng được tận mắt thấy dc trình độ bác ấy.
  6. Lão Bá: chuyên đânh hàng nóng, theo nhiều nguồn tin, bác này tài sản cả trăm tỉ, sở hữu 1 chuỗi trà sữa
  7. Tư Tèo và Cậu Hạc: 2 bác này có phương pháp , code lọc cổ phiếu có đội lái thu gom chuẩn bị đánh lên
  8. Nguyễn Tuấn Anh: bác này cũng là 1 đệ tử a7, đang có ý định vào làm trong hdqt HDC
    10)xigalahabana: bác này cũng là 2 đệ tử lâu năm của a7
9 Likes

Tuấn kiệt như sao buổi sớm, nhân tài như lá rụng mùa thu :smirk:
Có vẻ như nhiều bác chẳng quan tâm tới các cao thủ lắm hay sao.
Em xin phép đề cử như sau :beer:
TOAN DAI TUONG : vị trí thứ 9
Athuandongnat : vị trí thứ 10

Còn 8 vị trí kia các bác cho ý kiến.

2 Likes

chỉ mong mỗi năm ăn đc 20% hơn lãi bank, ko mong lời lãi trăm lần như các a, đao to búa lớn quá

1 Likes

E rằng Vĩ Mô tôi không thua bất kể chuyên gia nào và kể cả các chuyên gia trong hội đồng tư vấn chính phủ. Muốn nhận định tôi nên thực sự biết tôi là ai.

Ko nên đánh giá tôi. Tôi ko so tài với ai và tôi không quan tâm hơn kém nhau làm gì. Vĩ mô Anh A7 chắc chắn ko hơn tôi. Anh ấy hơn tôi về thực chiến và có góc phương pháp luận khác tôi. Còn về Vĩ mô một cách thực sự thì tôi chắc chắn tôi thuộc hàng chuyên gia tầm tư vấn cấp độ quản trị quốc gia.

3 Likes

Sao không thấy Hieu_lvter :laughing:

5 Likes

Ghê

1 Likes

Cao thủ thì em chỉ có công nhận a7 thôi, còn lại là hư danh

1 Likes

Vote thêm Hieu_Ivter vào list. Hôm qua vừa đọc trên vnexpress có bài về người nghỉ hưu sớm đi câu cá ko biết có phải cụ ko :sweat_smile:

1 Likes

Tôi bầu @Hieu_lvter! :star_struck::star_struck::star_struck:

2 Likes

kiếm ăn có tiền là tốt rồi bác bỏ e ra khỏi ds cao thủ hộ nhé

5 Likes

chuẩn kiếm ăn đc là cao thủ hết, nên bỏ pic này đi vô vị quá.

Tôi cx thấy vớ vẩn quá

Sao lại vớ vẩn hả bác,
Mục đích không phải bầu cho nó vui đâu, dựa vào đó ae F0 như em có thể follow những bác có đức có tài để học hỏi, tránh được những đội lùa gà.

3 Likes

Em xin đề cửa bác Taczan_HN, bác Cobethichdua
Update đến thời điểm này

Athuandongnat : vị trí thứ 7
Cobethichdua : vị trí thứ 8
TOAN DAI TUONG : vị trí thứ 9
Taczan_HN : Vị trí thứ 10
Hieu_lvter : Vị trí thứ 11 ^^!

Thực ra vị trí cũng ko quan trọng lắm đâu, mục tiêu là tìm được những người uy tín, có đức có tài nhé.

4 Likes

@Vn68 cao thủ trong các cao thủ ẩn dật =))

2 Likes

:pray::pray::pray:

nhóm gì đây huynh ca.

cao thủ mà có tâm có tầm, ta nên thưởng bia. haha :heart_eyes:

2 Likes

anh taczanHN không biết có còn nắm ddv k ạ. chắc nhà a ấy ngaycangr đình vũ. hihi