VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

sáng nay ai đua mua vci ko. gay cấn wa. tôi sửa lệnh liên tục mà vẫn phải mua 47.x. cay

Đua mua thì kinh rồi :joy::joy::joy:

Shark Lộc sắp tháo gông thi phải :grin: :grin: :grin:

Chán mấy cái ông rảnh việc, k có não quá. Chờ lúc thị trường sập nhảy vào xỉa xoi. Sao các ông k so sánh mấy mã @dnloc83 tư vấn với mấy mã nhóm khác tư vấn? mã nào giảm mạnh hơn? mã nào hồi nhanh hơn? hay xem bảng điện các mã a Lộc tư vấn so sánh và tự đưa ra nhận định nha mọi người (DGW, VCI, DPR)

Đang giãn cách nên rảnh mà bác. Tôi đang nắm giữ L14. Bạn so sánh hộ tôi cái. Từ khi thằng Lộc này nó lập cái topic dìm NHA và A 7 đâm ra ghét. :joy::joy::joy:

Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ) Bác qua đây để biết tên các cao thủ chứng khoán nhé. Đã được thẩm định qua bao năm rồi. Còn anh Lộc nhà bác. Phân tích ngu hơn bò. :joy::joy::joy:

Múc đi, toàn siêu cổ cả mà, múc mạnh lên đang uptrend mà :))

Giảm cùng thị trường chung cũng vào cắn =))

Hàng của Lôc cũng ok nhưng cách nói chuyện thì hơi giống chuyên gia tài chính 4.0 quá

Các đệ tử bác A7 tấu hài cho nhau pick lôi bác A7 với dàn đệ tử lên khen cao thủ. Trong 247 còn nhiều cao thủ nhưng họ không thể hô hào thể hiện thôi. Các bác chê bác Lộc khen bác A7 mà cá nhân tôi thấy bác A7 nói chuyện khác gì bác Lộc đâu. Từ khi đọc bài đầu tiên đền giờ qua mấy cái diễn đàn vẫn thấy bác ấy nói như vậy. Chắc 1 núi không thể có 2 hổ :sweat_smile:

1 Likes

Ơ kìa, giảm thì mới phải múc siêu cổ chứ, múc chưa cu hay lại đang ôm tiền chờ VNI về 1100 =))

1 Likes

ẫnh đạo tcb đã lên tiếng có kế hoạch ipo tcbs rùi nhé ae. có lẽ đó alf nguyên nhần đè vci tuần nay. ae hold chặt hàng nhé. tin ra là đua ko kịp đâu

Bạn ơi,giải thích cho m tại sao ipo tcbs thì liên quan đến vci ạ

Bốc mả rồi

Haiz

1 Likes

M viện vào đâu bảo thị trường xuống 1k1. Mà t nhớ m kêu block t rồi, mở lại để gáy với t à =]]. Nổ địa chỉ, xong dịch hn t cho m lên bàn thờ ngắm gà =]]

Mẹ mấy con CK lợi nhuận đột biến đc 1 quý hô hào múc PE 17. Ở VN PE 17 thì tiền mất giá chùi đít. Ko bốc mả hơi phí.
Chỉ cổ đất giá đất 20 năm x100 lần thì mới ko tính PE

2 Likes

Vci đang tạo đáy thôi, chứ con này hàng tăng trưởng như HPG, DGC nghỉ tí rồi lại bay ấy mà

Bay xuống hố

1 Likes

đúng rồi siêu cổ bay xuống lòng đất