VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

hôm nay xuống dốc mạnh quá :((

Im mẹ mày mồm lại
Ck ng ta mãi mới giảm 1 phiên từ 1400 xuống 1290
Mày chắc cháy tk mấy lần rồi ma nói

1 Likes

=))) biểu hiện của sự cay cú. Phiên nay đã quá mà VCI ko sàn nhỉ, tức thế chứ lị =))))

VCI đúng là siêu cổ phiếu chứng khoán, rung lắc ko rụng, chuẩn bị đón kết quả kinh doanh quý 2 rồi lên 6x thôi

2 Likes

Mai vượt SSI đã nhỉ. Hnay tây bán hơi rát nên nó nhả. Sang tuần thuận chút là có 6x

1 Likes

Tks chủ thớt, đoc top này có động lực giữ vci qua bao mùa quýt rụng

NN táng lần nào là tèo lần đó nhỉ

Các bác có thể quan sát thêm HDG. VCI trở thành cổ đông lớn r, mua từ vùng 43-44. Hy vọng cuối năm VCI sẽ có thêm khoản lợi nhuận lớn từ HDG. :smiley:

Bọn này đều chọn phiên VCI giảm hoặc thị trường giảm mang ra bán…chưa rõ ý đồ lắm.

1 Likes

Ae bình tĩnh, theo VCI cả năm nay rồi. Dịch mà dòng tiền k ra khỏi TT, thì dòng ck vẫn là triển vọng nhất trong các quý còn lại. Dịch phức tạp, nhưng không phải là bán tài sản bằng mọi giá, sẽ sai lầm

Thôi, bàn tán làm gì, khều topic của người ta lên làm gì, để ngta yên nghỉ đi không đầu tháng 8 lại tăng người ta chửi cho thì khổ thân :smile:

Bác ơi. Mấy thằng này mà giữ được cổ phiếu giảm như thế này khoảng 2 tháng là em cùi. Mấy anh ấy thấy giảm là đem ra bán liền. Toàn thằng T+ mà. :joy::joy::joy:

Game vẫn chưa kết thúc, hàng về mới là bắt đầu cho chu trình mới.

Mấy thằng này chỉ cần lỗ 10% là xoắn đít lên bán liền. Nên sau vụ này sẽ không hỏi hào mấy con này nữa đâu. Sợ là sợ mấy ông ôm cổ 10-15 năm kia kìa :joy::joy::joy:

1 Likes

Thằng bang chủ là loại lưu manh giả danh từ thiện, trình gà chắc là chuyển từ forex sang. Mà dám chửi những cao thủ 5-10-15 năm chứng trường.

4 Likes

Đau vãi đạn. Nhưng tôi vẫn giữ. :frowning:

Nay em múc vci giá sàn các bác nhé. mai rơi em lại múc tiếp ạ

sáng nay ai đua mua vci ko. gay cấn wa. tôi sửa lệnh liên tục mà vẫn phải mua 47.x. cay

Đua mua thì kinh rồi :joy::joy::joy:

Shark Lộc sắp tháo gông thi phải :grin: :grin: :grin: