VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Dạ e cũng may hơn khôn thôi ạ. Nghe bác lộc có lãi rồi mỗi tội ít tiền mua đc coá 2k5 thôi. Đâm đầu vào hpg với mấy con linh tinh giờ âm quá mỗi vci kéo danh mục

1 Likes

khổ thân cụ quá cứ phải gồng lãi mỏi tay ! mùa dịch phải tập thể thao cường độ cao để có sức khỏe gồng lãi mỏi tay !

1 Likes

E biết topic của Bác sau gần 1 tháng và cơ cấu lại danh mục và đã có lãi . Cảm ơn Bác chủ top nhiều ạ

1 Likes

Ku này sao bị khoá thế

1 Likes

Chúc mừng bác nào đã tin tưởng và cầm VCI nhé. Từ lúc chủ thớt bị chửi tập thể và khoá nic thì VCi tà tà tăng đc 10% rồi. Mạnh dạn dự đoán 7x trước khi cổ tức về :))

mạnh dạng dự đoán 7x khi CP chia về

em này nên giữ lâu dài không các bác?

Có hàng thì giữ đi bác, e nó đang quá đẹp. Trước mắt cứ 7x đón cổ về đã rồi tính tiếp. Giờ đang đẹp bán đi biết mua j

có kế hoạch mua lại VCI k các bác

Cp này vẫn lên ma

Gê thật hnay dòng chứng đỏ thế mà em nó xanh, đúng đầu ngành

Đỉnh

Lên là lên là lên. Cổ phiếu không đỉnh :smiley:

Hình như mọi người dần cảm thấy bình thường với việc cổ mình tăng ah =))

1 Likes

Đạp mạnh vậy mà VCI vẫn ổn nhỉ

1 Likes

Không có mã VCI của bác @dnloc83 tư vẫn thì có mà ra Trường Sa rồi các bác ạ

Haha :))) cũng may nay vci nó kéo, anh em room mình còn cười được

các con giời vào nói phét tiếp xem nào! nói đi ! phân tích đi! tự comment đi xem nào! ngậm mồm ! siêu cổ ăn line à

Đỉnh dịch - đáy chứng, dịch hôm nay là đỉnh vì mấy ngày cuối tuần TP HCM tổng lực xét nghiệm, cách ly F0.

Bác này chắc không biết nhìn bảng điện ạ. Hôm nay VCI sàn 1 phiên thì những mã khác đã sàn 3 phiên rồi. Bác không hiểu hay cố tình không hiểu :rofl: