Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Tôi chốt vĩ mô này. Dịch bệnh vùng đỉnh 2000-5000 ca và sẽ khoảng 10-15 ngày ở vùng này.

1 Likes

Quên đấy, cao thủ Vn68 phải xếp đầu!

Cho anh xin. Anh h trên răng dưới cát tút, ẩn dật rồi mà các chú móc lên là seo??? :thinking::thinking::thinking:

3 Likes

Người anh em thiện lành @onlyu9

1 Likes

Cảm ơn ae đã đồng hành cùng BTC
Có 1 vị chân nhân em rất ngưỡng mộ từ lâu bởi sự đức độ và tài năng của cụ ý.
Đó chính là cụ Tổ T.11.11.11
I am only rich because I know when I am wrong. I basically have survived by recognizing my mistakes.
Có nhiều bác bảo cụ ấy chỉ biết TA vẽ dăm ba đường kẻ, không phải đâu cụ ấy xem xét rất kỹ FA rồi mới vẽ ra đó. ( Bên F này cụ ý ít đăng đàn, các bác có thể GG search sẽ rõ nhé)
Nổi tiếng với series : Vnindex 2021: Hành trình chinh phục đỉnh cao mới.
Thật là Khâm phục.

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )

7.Athuandongnat : Cao thủ reo quẻ VNI
8.Cobethichdua : Gạo cội FA
9.TOAN DAI TUONG : Gạo cội TA
10.Taczan_HN : Cao thủ TA
11.Hieu_lvter : Cao thủ F247

Theo bác thì Onlyu9 đứng vị trí thứ mấy vậy ?

Cao thủ, hacker, chuyên gia moi móc thông tin mật của chính phủ, bậc thầy lướt sóng @Vn68 :smile:

2 Likes

Theo bác thì cụ Vn68 đứng vị trí thứ mấy?

Bản thân e chơi với cụ ấy lâu năm thì thấy cụ ấy rất hoàn hảo nên ko dám xếp vị trí thứ hạng, nói chung mỗi người mỗi quan điểm, còn thì cao thủ ẩn dật nhiều lắm cụ ạ :smile:

2 Likes

Em xin phép xếp tạm như sau nhé:

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )

7.Athuandongnat : Cao thủ reo quẻ VNI
8.Cobethichdua : Gạo cội FA
8.1.Vn68
8.2.Onlyu9
9.TOAN DAI TUONG : Gạo cội TA
10.Taczan_HN : Cao thủ TA
11.Hieu_lvter : Cao thủ F247

A7 nguyễn mạnh tuấn là cao thủ dỏm.
Ko biết chart, ko nhận định phiên , ko biết dạy trò…chỉ chửi nhau vô đối
Nhưng sẽ là kẻ đầu tiên từ tiền trăm triệu lên nghìn tỷ

16 Likes

Theo bác thì A7 xứng đáng đứng vị trí thứ mấy nếu xét về tài năng và đức độ?

Trong top 10 thì đệ tử A7 chiếm đa số, vậy A7 xếp số 0.

2 Likes

Sóng sau xô sóng trước, sóng trước đổ đâu sóng sau đổ đấy. Tôi không biết A7 tài thế nào nhưng thấy ăn tục nói phét. Rồi đồng nát cũng tương tự. Thầy nào trò ắt vậy. Dạy để đầu tư không dạy, dạy đi ăn xương máu của đồng loại, làm biến tướng lĩnh vực đầu tư.

Những người như vậy xứng đáng liệt vào dạng người Lạc mất quần. Tự tùng xẻo.

2 Likes

Hoa sơn luận kiếm lần này, ai trong số trên là đệ tử A7 vậy bác?

Xin phép các bác đã gọi là Hoa sơn luận kiếm thì đều người thực việc thực, mắt thấy tai nghe đc đông đảo chứng sỹ biết đến, có đóng góp cho cộng đồng. Còn những cao thủ ẩn danh dẫu có là Vô danh thần tăng cũng ko đc lên Hoa Sơn lần này
Trân trọng kính báo

2 Likes

Chỉ có những người đức độ và tài năng ms đứng trong ngũ tuyệt nhé ae

2 Likes

A7 vẽ chart hơi bị siêu, fibo, elliot đủ cả đấy anh 7 ạ

5 Likes

Thôi cho em xin, không dám nhận cao thủ đâu :pray::pray::pray:

Xét về chửi nhau A7 là vô đối, xét về tài năng và đức cũng không đối thủ. Bởi thành quả A7 gây dựng đc là vô số học trò đệ tử thành công, nhiều người từ tiền nhỏ < 1 tỷ lên trăm tỷ. Và các nhận định hay bài dạy cực khách quan và chính xác nên để lại vô cùng nhiều lộc. Có lẽ kẻ cho đi nhiều nhất trên ttck ko ai qua đc A7. Hầu như ai chơi với A7 lâu dài đều thành công vượt bậc.
Danh sách trên còn thiếu nhiều những anh tài đệ A7 như Tiến sĩ Đặng công thức sư phụ gia cát lương số 4. Tk Thức gần 200 tỷ . Thanh anh gần 200 tỷ Hay cươngstock. Giang, Ngọc Hà…đệ A7 tk đều 50-100 tỷ

19 Likes