Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Tôi nghĩ cụ ngừng đôi co và nói qua nói lại với cụ ấy được rồi. Hai cụ chửi qua chửi lại cũng chỉ đến thế thôi.

Vậy e nhường bác, bác có lập luận quan điểm chặt chẽ mời bác chất vấn bậc thầy vĩ mô chuyên gia vĩ mô của nhân loại =))

Cái bảng đó công nhận chỉ một người là A7.

Tất cả còn lại chỉ ghi nhận tính giải trí… giết thời gian.

2 Likes

Đặc cách thì thêm Lão bà có tầm nhìn, còn lại đa số dòm ko quá ngọn cỏ
Há há

Bái phục SupMod, Bác nói chí phải. Hoa sơn chính tông còn chia làm Kiếm tông và Khí tông. Hehee, xã hội muôn màu mới vui, miễn tranh luận có văn hóa là được.

4 Likes

Thôi tôi vái, bên kia em Hin em ấy quý tôi quá tôi dạt tạm sang đây chém cho vui. Ko có ý định thể hiện gì ở đây. Bên này có vài ae quen biết từ xưa cũng sang đây nên thi thoảng trêu cho vui. Tôi thiên lý độc hành ko muốn gây thù chuốc oán thêm. Haha

Ok good, kiếm tông có độc cô cửu Kiếm lh. Xung, khí tông có đoàn dự
Còn thêm loại biến thái đại diện cho phái lùa chim là quỳ hoa bác ái đông phương bát dại

1 Likes

319 thì e chỉ đọc thôi chứ ko còn hoạt động nữa, bay mẹ nó nick rồi còn đâu :smile:

Gặp kh bà bà hay con mod thì bây nick trong 1 buổi sáng

E thấy cái 319 giờ nó nhàm bỏ mẹ, thi thoảng vào đọc cho nó vui cửa vui nhà :smile:

Thôi lượn, xạo xạo xả tress ụ ròi

@Vice @Athuandongnat thôi cuối tuần rồi mn vui vẻ thư giãn, không căng thẳng nhé!

2 Likes

Bị Suzy nhắc là lần thứ 2 rồi đấy :smile:

Suzy đăng cái ảnh của Mod để anh em hạ nhiệt cuối tuần đi Suzy :slight_smile:

có thấy vinh dự không? toàn bị nhắc về chửi nhau đấy nhé!

1 Likes

Nghe giang hồ đồn Mod xuynh lắm.

Người đánh chứng giỏi là auto xinh cụ Red ah

1 Likes

Không, chả thấy vinh dự tẹo nào, cơ bản cũng chả có chửi nhau đâu, chẳng qua ngứa mắt thì phải nói thôi mod ạ, mod lại nói đểu rồi, chết thật :grinning:

1 Likes

Tôi cũng nghĩ thế đó cụ