Danh mục ăn Tết có bánh có thịt

, , ,

Biên độ + >= 50% thị giá hiện tại! Sớm thôi anh em :slight_smile: đừng thấy sóng cả mà ngã tay chèo! Chúc anh em chân cứng đá mềm để có quả ngọt nhé!

Thêm một em cho anh em nav lớn là DGC tar 200 nhanh gọn lẹ

Chú ý KLF khu vực 7,5-8 ra bao nhiêu lụm hết nhiêu! Hai con số trước trong và sau tết

1 Likes

KLF vô form :slight_smile:

con ART liệu có chạy theo cả cụm ko bạn

hay nó chạy theo dòng chứng bạn ơi

Cả hai luôn nhé! Art chưa phát hành thêm giấy trong khi hầu như tất cả ctck đều đã làm! Con hàng rất tiềm năng

Sao bác ko thêm MBB, ACB, VPB nhỉ. Em nát bi với mấy em này lắm rồi.

Bank chưa đâu bác! Phải một hai tuần nữa tức sau tết Tây khi mà NHNN ra chính thức chính sách hỗ trợ Dn

Con KLF nay mình mới lên thuyền tuần sau có ổn không bác? target sao b??

Target 2 số! Nhịp chỉnh và chốt lời cuối tuần tương đối bình thường,kiên nhẫn lên :slight_smile:

Nến siêu rút chân! K có klf trong danh mục thật sự là đáng tiếc

Cả bốn em hàng được khuyến nghị đều đang cho tín hiệu tốt! Hold to die nhe ae :crazy_face::crazy_face:

bác ơi SGT tầm này còn vào được không ạ, giờ mới biết đến pic của bác, Thanks bác nh ạ

Con này qua điểm mua! Nội tại dn tốt toàn HD tỷ đô Mỹ Nga này kia,xem xét điều chỉnh có thể vào lại

KLF tạo nền cứng quanh 8.x trước khi rít về mục tiêu gần hai con số! Cũng quan điểm cũ: chớ thấy sóng cả mà ngã tay chèo! Quả ngọt đâu đây thôi

Vẫn khuyến nghị ae húc xúc art quanh 15! Target 2x nhẹ nhàng thoi nền 15 đóng đủ cứng rồi! Chờ tín hiệu dòng là bay

Riêng LAs phải đợi bc quý và kỳ vọng dòng phân bón khá lớn

SGT mình vào giá khá cao, 38.5. Giờ ngoài kỳ vọng cũng ko biết làm gì khác. Rất mong em nó thể hiện đúng giá trị bản thân, nhưng thị trường khó nói. Lo lắng quá :frowning:

Bình tĩnh đâu còn có đó! Tt sẽ sớm gọi tên em nó thôi