Đạp đổ lái - thịt cá mập

, , , , ,

LỜI HIỆU TRIỆU THÁNH CHIẾN
ĐẠP ĐỔ LÁI - THỊT CÁ MẬP
Tuần qua, tay to, lái bẩn, cá voi, cá mập mượn hàng xả- chất sàn- nhốt ae cổ đông DIG, CEO, NHA, DRH, L18, L14… hòng cướp cổ đất với định giá rẻ mạt.
Nay, thiên thời đã tới, lòng dân đã thuận, cổ đất hết chu kỳ bơm tiền sẽ soán ngôi vương vài triệu, vài chục triệu 1 cổ.
Tào Tháo ta kêu toàn thể chứng sĩ vùng lên khởi nghĩa, đánh cho bọn cá voi, cá mập, lái bẩn, lái lợn phải chết vì nhục.
Nhục vì sự ngu rốt đã xả hàng, đã úp bô lên đầu nhỏ lẻ.
Nhục vì tưởng sẽ cover đủ hàng, ai ngờ bị nhỏ lẻ cướp mất sạch hàng.
Nhục vì tham ăn vài Line chart ngắn mà mất cả 10năm chu kỳ thiên thời.
Tào Tháo ta từ hôm nay sẽ cầm chắc hàng, không bán 1cổ.
Ta kêu toàn thể chứng sĩ, đặt trần ngay cửa vào ATO để cho bọn lái bẩn mãi mãi ko vào được thành, mãi mãi ko mua lại đủ số cổ.

QUYẾT GIỮ CHẮC THÀNH - THỪA THẮNG XÔNG LÊN!

4 Likes

Nhờ toàn thể chứng sĩ chia sẻ tới tất cả hội nhóm đồng lòng khởi nghĩa, đánh tan âm mưu của lái bẩn

2 Likes

:rofl:

1 Likes

1 Likes

Ủng hộ hịch bác chủ topic

1 Likes

em nhất trí nhé!

Có khi tào tháo lại là lái anh em hãy cẩn thận, vì tào tháo vốn nức tiếng âm mưu quỷ kế xưa nay, ngay cả tư mã ý hay gia cát khổng minh đều phải e ngại. Có khi tào tháo kêu gọi khởi nghĩa mua hàng đẩy giá lên để lão ta thoát hàng. Còn mình thì đã chế DIG thành bộ giáp thắt chặt lên tấm thân cường tráng rồi.

1 Likes

Bọn chim lợn đích thị là người của các cty CK đang ôm các cổ gọi là cơ bản như Bank, Thép, Ck… bây giờ kẹp hàng lên chủ nó lùa bất đắc dĩ phải đi hô thôi nhưng chống sao đc thiên thời và dòng tiền. Nhìn vài phiên dòng tiền kẹp vẫn ko vào các dòng chúng muốn lái là rõ ngay. Hố hố.

Em nhỏ lẻ.đang âm vài chục củ mà run như cầy sấy các bác ạ

Em thấy đâu đâu trên media cũng nói là sóng ngân hàng năm 2022 bác ơi!

Nhìn bctc Ssi thì rõ bác, kẹp thép, banh lỗ sấp mặt. Nhưng lỡ k có cổ đất. Trong khi cổ đất mở mắt Ce. Muốn cướp thì phải có thủ đoạn.

Của nhà bác đấy. Bán nhà bán đất đi mà múc. Giàu sang phú quý nhìn thấy rõ rồi đó.