Đâu là tư duy đúng đắn thời bơm tiền, nếu bạn không tỉnh táo bạn sẽ tụt hậu, lụi bại ngay trong làn sóng giàu sang của một thế hệ

LẠM PHÁT MỚI NHƯ NÀY THÌ SAU CHU KỲ BƠM TIỀN CỔ PHIẾU BDS TĂNG ĐIÊN TIỀN TRIỆU,ỐI ZOI ƠI ÔM CỔ BDS GIÀU QUÁ LÀ GIÀU

A7

2 Likes

ÔM ĐẤT CỔ ĐẤT CÓ THIÊN THỜI CHỐNG LƯNG, RA XẢ HỘI HỌC CÁI GÌ KIẾM CHO LẠI ỐI ỐI

KHÔNG CÒN GÌ NGU HƠN KHI BÁN ĐẤT ÔM TIỀN

1 Likes

Múc DIG CEO L14 … Theo ae đệ tử A7 là giàu sang phú quý… Cảm ơn A7 và ae đệ tử đã khai sáng cho lớp lớp nhà đầu tư

kiều hối 1 năm đủ thôn tính xong Vingroup :smiley:

Bạn đừng quá tự tin là bạn biết những cổ phiếu đó tốt hơn người khác, viết chưa chuẩn người ta có ý kiến thì nên sửa lại

2 Likes

Bác triển luôn hộ cho ae mở rộng tầm nhìn về DIG cái coi… DIG hiện 52-53k tỉ nó có những gì nào… tôi thấy chả có vấn đề gì . cái tôi hiểu là tại thời điểm đó nó 9.000 tỉ bằng da NVY biếu không 22 dự án khác… Mà theo chủ pic mới cập nhật thì DIG hiện quỹ đất siêu khủng … Múc mẹ nó đi cứ bới lông tìm vết… Bác triển cái hiểu biết của bác cho ae xem phát

23

Đấy cập nhật mới về quỹ đất DIG đó bác vào phân tích hộ phát cho ae mở rộng tầm nhìn…

Muốn đọc bài gốc lên fb mà đọc bài tôi phím trên đó khi DIG mới vh 9.000 tỉ, L14 mới 2000 tỉ… Bài này copy lại thay HDC bằng CEO, chỉnh lại vh L14 cho người mới người ta đọc, DIG giữ nguyên vốn hoá khi đó … Có thế thôi mà cứ khoe khoang cái ngu dốt của bác ra, bác không nói người ta không biết bác là thằng ngắn não, nói nhiều lộ mẹ nó ra… Ôm thì giàu không ôm thì lượn .

Nhàm chết mẹ… Đầu tư gặp mấy ông này xui như gặp mấy bà tám ế chồng

Múc L14 DIG CEO

Mấy ông mất lịch sự quá, tôi không mất thời gian mới mấy ông làm gì. Tôi nghĩ là tôi nắm nhiều DIG hơn mấy ông đó, cả L14 cũng vậy.

Khi tranh luận vấn đề mà không đi vào nội dung cứ đi công kích chửi bới người khác thì chỉ thể hiện cái tầm thường của mình ra thôi

Cùng nắm thì cùng thắng…thế cùng bạn… tại bác cứ đi soi tiểu tiết thì ai không bực mình… được rồi ok nhé, bác có đóng góp gì thì cứ đóng góp thêm làm pic tăng giá trị., thông tin mới up lên, giá đất nền xung quanh, dòng tiền, gpmb…vv, không soi tiểu tiết nữa… còn nắm nhiều hay ít thì còn chưa biết và tuỳ cơ cấu danh mục .

hiện có thông tin DIG họp với bộ xây dựng, chuẩn bị được cấp thêm khối đất ae yên tâm đua đỉnh nhé… tài sản ngày một nhiều… đất cát bơm tiền x2,3. và dư âm vụ đấu giá tân hoàng minh 2,4 tỉ/m2 DIG siêu giàu… chu kỳ này tăng không thấy đỉnh

2 Likes

TIN NÓNG !
Chủ tịch Tuấn vừa gọi A7.
Sáng nay khởi công 3 khu. Đang lên tin bài.

• Khu phố đông 350ha. 6km mặt sông . giới chuyên môn đánh giá thủ thiêm 10 thì khu này tiềm năng phải 6-7. Kì vọng 200-300 tr m2. 200ha đền bù cũ 200-400k 1 m2.
  • Bắc vũng tàu… Đất dự kiến bán 100 củ.
  • 1 khu cao tầng ln hơn 1 k tỷ đất cũ giá vốn vài trăm nghìn 1 m2. Giờ hơn 100tr
    Ngoài ra. Anh Cường đang làm việc ở Quảng bình dự án 400 ha… Thanh hóa tỉnh đồng ý chủ trương hơn 1000 ha có 9km bờ biển . Đang thuê tập đoàn Pháp thiết kế
    May túi ba gang đựng tiền nhóe
    DIG hành trình đến 500k không còn xa! - #8387 bởi Sieucophieu12345