DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi còn ôm DIG từ thời đu đỉnh giá 36 (giá chưa chia cổ tức) vào ngày 18/1/2021 chịu biết bao đắng cay và vẫn hold đến giờ, từ lúc đu đỉnh thì Dig 3 lần lên chạm gần đỉnh cũ rồi lại tụt trong khi lúc đó nhìn bank thép chay mà lòng đau nhưng vẫn vững niềm tin vào DIG, đến lần thứ 4 DIG mới break đỉnh và cho thành quả xứng đáng🥰

10 Likes

Tôi cũng vào 3x giống bác đây, t vào đợt T8 , sàn 2 phiên chim lợn bay rợp trời, xác định ăn cả mâm cỗ từ đầu tới cuối nên hold chặt,nằm gai nếm mật, cuộc đời thế mới thú bác ạ!

4 Likes

Thầy ơi em rớt hết mấy cái mũ cối rồi ạ :grin:

1 Likes

Bác nào mới múc lúc 10h16 100K giá 98K!

3 Likes

10 tỷ mọi nút bấm. đại gia nào khai tên ra

2 Likes

TIN NÓNG !
Chủ tịch Tuấn vừa gọi A7.
Sáng nay khởi công 3 khu. Đang lên tin bài.

• Khu phố đông 350ha. 6km mặt sông . giới chuyên môn đánh giá thủ thiêm 10 thì khu này tiềm năng phải 6-7. Kì vọng 200-300 tr m2. 200ha đền bù cũ 200-400k 1 m2.
  • Bắc vũng tàu… Đất dự kiến bán 100 củ.
  • 1 khu cao tầng ln hơn 1 k tỷ đất cũ giá vốn vài trăm nghìn 1 m2. Giờ hơn 100tr
    Ngoài ra. Anh Cường đang làm việc ở Quảng bình dự án 400 ha… Thanh hóa tỉnh đồng ý chủ trương hơn 1000 ha có 9km bờ biển . Đang thuê tập đoàn Pháp thiết kế
    May túi ba gang đựng tiền nhóe
152 Likes

Quá khủng rồi Thầy A7 ơi!

Rực rỡ quá thầy ơi :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

May túi 3 gang mà đựng tiền

42 Likes

Quá khủng Thầy ạ, cảm ơn Thầy đã bơm dopping

1 Likes

Khởi công luôn Long Tân luôn rồi hả thầy :open_mouth: em cứ tưởng tháng 1 năm sau.
Đền bù 400k/m2 bán 100tr/m2, hơn cả buôn thuốc phiện :rofl: :rofl:

6 Likes

Ghế ít đít nhiều, ai xuống tàu năm sau thấy mình nghèo quá nhiều so với cổ đông DIGGER. DIG số 1 tam sàn

Cảm ơn Đại Ca chia sẻ ạ. rực rỡ kiểu này Dig lại phải Ce rồi

Thầy ơi nhà cửa cắm kí hết rồi . Xe cộ , cmnd vào cầm đồ hết rồi . Chắc phải bán thêm quả thận để đợt này thoát nghèo 3 đời phát .

1 Likes

Ngày nào cũng vào đây cám ơn Thầy A7, cám ơn chủ tịch, cám ơn thần linh, cám ơn ba má, cám ơn cám ơn và cám ơn rất nhiều ạ.

2 Likes

May túi 30 gang, mang đi mà đựng chứ thầy A7

Ae ai ở gần mấy khu này chịu khó qua tác nghiệp rồi up lên pic cho sôi nổi ae!

1 Likes

L14 nay đỏ quá các bác

Giàu sang quá, không quen . hihi

e chỉ hận là tiền mình có hạn nếu ko e xúc trọn DIG ko chia cho các ae khác rồi, cảm ơn A7. hihi

1 Likes