DIG hành trình đến 500k không còn xa!

“NGÀY ĐÓ NGÀY ĐÓ SẼ KHÔNG XA VÀ A E DIGGER LÀ NGƯỜI CHIẾN THẮNG” phải nói 1 chiến thắng vĩ đại bác ạ
image

6 Likes

A7 đã cảnh cáo nhiều lần. Sút cổ đất là điên đấy.

46 Likes

DIG món quà cho ai muốn bước từ nhỏ lẻ lên đại gia… Ôm gì DIG hàng chục năm như ôm L14 là giàu… Những thằng đánh TA, T+ nhìn ngắn thì chỉ hớp được tí váng… nhảy nhót ra ôm bank thép lại ăn c** hết… Khôn lỏi cũng ăn c** luôn… Chỉ có giữ thật lâu thật bền mới giàu sang phú quý được .

3 Likes

lèm bèm à

1 Likes

Hỡi các con giời xin mời nghe lão nói vài lời trước khi lại bơi theo thuyết thiên thời của A7

Năm xưa Hạng Vũ đẩy Lưu Bang vào đất Hán Trung thằng đéo nào cũng chê đất khỉ ho cò gáy xa xôi vạn dặm, một đi không trở về. Lưu Bang mang theo quân đội vào đó gây dựng sự nghiệp, trồng lúa làm rau, khai khẩn đất hoang, đào hào đắp luỹ, tích trữ lương thảo, chiêu mộ hiền tài. Nhờ cái HIỀN ĐỨC mà thu phục được Hàn Tín cùng một bộ sậu những mưu sỹ bậc nhất Trung Hoa. Một trận định giang sơn, ấy là nhờ ông có tầm nhìn xa, có thiên thời, địa lợi nhân hoà đủ cả.

Nay chủ tịch DIG ôm đất từ chục năm, đi theo con đường của Lưu Bang năm xưa, bao năm nằm gai nếm mật nuôi anh Cường lớn lên từng ngày, chiêu mộ thêm được cả Phạm Tăng (Hoàng Văn Tăng) của đất Sở, giờ đây A7 hợp tác, một bước trở thành đại tướng quân Hàn 7. Đi đến đâu địch nghe tới tên thôi đã chạy, bước đến chỗ nào nhân dân ủng hộ, vạn đinh ứng về đầu quân.

Thế thiên hành đạo, những ai đi cùng DIG cũng nên vì nghiệp lớn mà ôm chặt cổ đất. Chọn lấy vị chân chúa để theo. Đúng 3 năm nữa hẹn anh em ở kinh đô nước Đại Dig.

DIG TOP 3 CTY BDS LỚN NHẤT VIỆT NAM
SONG TUẤN HỢP DIG
LỌT TOP TỶ PHÚ MỚI CỦA VIỆT NAM
AE THEO GÓT TỪ ĐẦU PHÂN THEO CẤP BẬC, LUẬN CÔNG BAN THƯỞNG.

21 Likes

A7 - The great.

1 Likes

Mai vượt 100 chứu đại ca A7

Cuối năm 2021 chạm 115-120

1 Likes

Mai vượt 100 đề nghi A7 lập thớt mới , thớt này cãi nhau như mổ bò, trôi hết thông tin

1 Likes

ngưỡng kháng cự 100 là cũng lớn đấy. mai tím mạnh break luôn cho thể hiện độ khỏe nào

1 Likes

Mai đi luôn không chờ lấp gap thì đầu moi…120 cuối năm là chuyện nhỏ.

Thầy ơi thầy cho em hỏi: có người nói FCN sẽ là phiên bản thứ hai của DIG. Em xin thầy nhận định về mã FCN ạ. Em cảm ơn

Giáo sư Đỗ văn Phong , sau 20 năm đi dạy bên mỹ đã full magil bank , thép . Hiên tại giáo sư đang rất thất vọng , và buồn …,…,

Ở trên tộc ấy. Trên ấy toàn mày vs tao, bố mẹ cũng mày, ông bà cũng tao. Nên gọi bác xưng em khó chịu là đúng r.

Con sóng thần BDS chu kỳ này sẽ làm thay đổi cuộc đời của vô số thằng người.
- Có thằng từ nhà lầu, đi xe hơi trở thành nhà tranh vách đất, đi bằng nạng.
- Ở chiều ngược lại, có thằng đi công nông, ở gầm cầu nghe A7 trở thành đại gia đi xe sang, chơi gái đẹp. Nhưng do cột tiền tăng nhanh, cột não ko theo kịp nên cuối cùng lại sinh ra ăn chơi, hút chích. Hư hỏng cả một thế hệ.

Thiên thời cổ phiếu BĐS

Cứ được nghe bác nói công ty nhiều thắng lợi e vui quá. Không bõ công theo 2 bác suốt chặng đường dài.

Chào tất cả ae

images_cms-image-000001770
Cafe sáng nhé các bác DIGGER, chúc các bác ngày mới 8386!

Trc đây từng có thg bảo A7 hô DIG lên đc 100 là vô lý, cuối cùng cổ nó cầm sập cụ 50% trong khi đó mồm vẫn kêu cầm cổ cần thời gian kk =))

6 Likes