DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chào anh,

Tôi thấy anh đang nghĩ hơi chủ quan cá nhân và nghĩ rằng ai cũng nghĩ như anh. Phần lớn người ta mà như anh nói người miền ngoài, thực tế không khoái hay thấy xu nịnh một tí nào, mà chính xác là họ thấy… rất bình thường hoặc cực kỳ bình thường anh nhé.

@Chào các cụ còn lại. Nhà cháu xưng hô vậy chuẩn chưa ạ😀

3 Likes

out dùm. Mẹ, loãng vc

2 Likes

biến

1 Likes

Biến đi mày; vào đây nói nhảm các kiểu định chia rẽ ae và làm loãng pic à. Thằng ngu biến đi

2 Likes

Anh quê ở bến tre miền tây phải không
Thấy xưng tau tau nên đoán thế

1 Likes

Con số 110

Mai DIG có 3 con số bà con yên tâm

5 Likes

Theo Chủ tịch và A7 làm giàu bà con ơi

2 Likes

Gọi mày là đàn bà họ lại chửi tao. Riêng mày cút nhé! Đây anh em tao vào ôm đất, ôm cổ đất DiG Ceo. Bàn về lãi và lãi lớn. Riêng mày bố khoá mõm

2 Likes

Nếu so về quỹ đất lớn hơn nhiều so với NVL; mà so về giá vốn rẻ hơn cả chục lần; thế mà thị giá hiện tại vẫn rẻ hơn NVL. Thế mới thấy DIG còn quá rẻ mạt

3 Likes

Mày biết cặc gì mà bàn , vào ăn theo à . Mày biến

Anh em nên biết giá Aqua city ông thầy mình mua 200 đến 250 tr/m2. Dig ven sông 6km view sông. Cầu qua vào quận 9 gần hơn AQua city của NVL. Thế mới nói định giá có 20tr. Mà giá thị trường 200 đến 250 tr/m2 thì các bác biết Dig ăn thế nào rồi đó. Ăn ngập mồm nhé!

4 Likes

bác pt quá chuẩn chỉ có bọn thần kinh mới cứ nhảy ra nhảy vào DIG là món quà của thượng đế mà

1 Likes

Xu nịch cmm, người ta thích gọi sao gọi, quan trọng kính nhau mà sống. Bọn tao méo cần mi dạy đời. Dm từ chiều lên nhóm thấy mày lãi nhãi hoài. Chắc dạng mày uống bia rượi vào nhầy lầy lội lắm😅

5 Likes

Cảnh báo khẩn! Ối dồi nguy to, gay go to zồi !!! Dig đang gặp ngưỡng kháng cự lớn ở vùng 700k, ae chung sức kéo Dig vượt qua giai đoạn khó khăn này !!!

6 Likes

Thôi các anh các bác ơi, chung thuyền với nhau cả, nặng lời với nhau làm gì. Chúng ta cùng mục tiêu là đẩy DIG lên hàng 6xx 1xxx mà

8 Likes

hẹn gặp bác và a e DIGGER chân chính cùng nâng ly ở cột mốc vĩ đại 700k bác nhé kkkkk

4 Likes

Rồi ngày vui ta gặp nhau

1 Likes

Cả nhà ng ta chửi cho mà mày vẫn già mồm vậy cá ngáo. Mày vào đây đóng góp dc gi cho Dig ko? Hay vào đây để la liếm thèm thuống các bố các mẹ ôm Dig vậy.

2 Likes

mai CE 1 cây chủ tịch ơi =))

2 Likes