Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Cảm ơn anh cho em những thông tin hữu ích

1 Likes

I don’t really care.

Right now, on my way, the last streak of sunlight…:smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

quay tay là sướng :stuck_out_tongue:

1 Likes

nice picture!

2 Likes

Tks.
When the city lights are on.

2 Likes

Where is this city?

Visit my page when you have time. Have fun!

:heart: The King is returned :grin: - Thị trường trong nước - F247.COM

Good morning cả nhà.
Chúc tuần mới bình yên trên diện rộng.

3 Likes

Thị trường CK Nhật Bản đang đã mở cửa tuần mới trong không khí bi quan vô cùng. Sau khi mất 5.81% phiên thứ Sáu, Nikkei 225 tiếp tục mất thêm 5.68% sáng nay và đã chính thức thủng 34k điểm. Điều gì đang xảy ra?

1 Likes

Nhìn thị trường châu Á thế này thì chúng ta rất áp lực.
Hy vọng điều kỳ diệu sẽ xảy ra khi VNI bắt đầu bước vào giao dịch.

:muscle:VNI sẽ là cánh chim đầu đàn vực dậy thị trường tài chính thế giới nào :muscle::muscle::muscle::muscle::muscle:

5 Likes

vâng a, e vẫn đang cầm ạ

2 Likes

Banh xác đầu phiên, bức ảnh của em hôm rồi đã nói lên điều này :joy:

Tích xanh là phải để tên thật nha bác Tuyết :smiley:

1 Likes

Ơ…ai là em? Em là ai?

Tiền như này là thủng 1200 thôi em. Sẽ thủng đấy, đoạn này không phải ăn thua với thị trường đâu. tt xác nhận là khó rồi. Quan điểm cá nhân của anh là vậy. Khó thì nên hạ tỷ trọng. lỗ ít hơn lỗ nhiều. anh cũng đã phải hạ bớt.

2 Likes

Để em đề xuất Admin. chứ tích xanh là xác thực mà lại không để tên thật.

1 Likes

Mod biết em mà. Em có dùng email với tên thật gửi Mod đó bác.

2 Likes

Vâng. cái đó xác thực thì đương nhiên phải cung cấp rồi. nhưng tên nickname cũng phải để tên thật. người công chúng mà. giống như face vậy.

1 Likes

Trong tiêu chí cấp tick xanh Mod có đề ra là phải để avatar là ảnh thật của cá nhân đó bác, thế mà cuối cùng lại xuê xoa bỏ qua :)))

Ơ… vậy em méc Mod có khi anh bị rút tick xanh lại á. Méc đi em méc nữa đi em, méc để rồi mai sẽ méc một mình vì anh nghỉ chơi.

Vâng! không biết có thế lực nào chống lưng