Ngồi đọc lại cuốn sách “ nhà đầu tư 1970 “, tôi cho rằng đó là cuốn sách hay nhất dạy về đầu tư ở Việt Nam!, dạy về đầu tư nhưng không thấy phân tích bctc các chỉ số, cũng không dạy về phân tích đồ thị, cả sách không tìm thấy cái đồ thị hay công thức định giá nào, nhưng càng đọc càng thấm, nhất là càng trải nghiệm lâu lại càng thấy nó quý giá.
Ngôn từ dân dã, nhưng đầy chất thông minh đường phố ( smart street) và hàn lâm học viện ( smart academy )
Tác giả sách đã tập hợp những kiến thức uyên bác nhất, kinh nghiệm xương máu và thực chiến nhất của a7 để in lại thành sách, mà có thể nó sẽ không bao giờ được xuất bản chính thức. Đây là những chỉ dạy của một thiên tài về đầu tư chứng khoán, một tượng đài của giới đầu tư cá nhân từ 6 năm trước, nhưng kỳ lạ là bây giờ đọc lại cứ như sự việc được tiên đoán từ trước, từ rất lâu mà làm theo thì chắc chắn sẽ giàu tới rất giàu.
Với f0, nhưngz người mới bước chân vào đầu tư và mong muốn kiếm thêm thu nhập, chắc chắn phải đọc nó tới hàng chục lần nữa. Và vs những ng đầu tư lâu năm, khi gấp cuốn sách này, sẽ có mong muốn đọc nó sớm hơn, biết a7 sớm hơn để giàu có nhanh hơn.