Dbc -trăm năm mới có cơ hội này - chinh phục 3 con số trong năm 2024!

LON này có chất không các Bác!

1 Likes

Pic mới mai vượt 26 rồi

Anh Em chưa ngủ à, hay đang ngồi ngâm cứu để mai chiến đấu đấy!

1 Likes

Mình tin tuần này DBC khả năng rất rực rỡ!

Chart Ngày của DBC đẹp miên man, với 6 cây nến đập nhả, nhiều anh em đã rời tàu vùng 25 này. Thì mình nghĩ đúng là " Phía trước là bầu trời"
Anh em nên nhớ vùng cản tương đối chính là vùng 25-26 này chứ không phải là 2 cây nến đóng giá 28 đâu nha. Cho nên mai có thể sẽ vượt luôn 26 ý chứ.

MACD tuần này mà đóng trên 26.4 thì tuyệt vời luôn, MACD sẽ chính thức dương, báo hiệu những cú bứt phá ngoại mục trong tháng 12 này.

1 Likes

IMG_20230711_133926

1 Likes

Cập nhật kỹ thuật DBC phiên ngày 12/12/2023:

• Về chart H : MACD bắt đầu cắt lên, dải BB chưa mở ra hẳn dự báo có thể vùng giá 26 sẽ có tí đập nhả để làm cho BB nở ra, BB chart H thì không quá khó để mở hướng lên. Rất tích cực
  • Về Chart ngày: DBC đang có 6 cây nến tích lũy quanh vùng 25-26, và nếu phiên nay DBC vượt hẳn 26.5 thì coi như vùng khó nhất đã qua, và hướng tới vùng 28 -30 mới là vùng cần lưu tâm. RSI vừa phải, MACD dương, dải BB nở ra, các đường MA( 5, 10, 20…) đang hướng lên và xếp đúng trật tự.
  • Về chart tuần: DBC đang có MACD dương, mọi thứ đang rất ủng hộ cho 1 xu thế tăng mới sau 1 tuần tích lũy…
    Dự báo phiên nay DBC sẽ bùng nổ, anh em có thể tranh thủ ngay đầu giờ sáng, dự là phiên nay sẽ không còn vùng giá dưới 26.

Úi giời ơi, vừa quay đi quay lại đã thế này rồi!

Như thế này thì kết phiên ít nhất 26.5 rồi các bác ạ! Lên tàu thôi!

Sáng nay VTV khớp lệnh có bình luận về DBC, mời các Bác tham khảo?

1 Likes

Vượt 26.5 thì ae mới vào mạnh dc

Chiều nay có ngay!

Trong bối cảnh thị trường đến phút cuối còn chưa biết xanh hay đỏ. DBC vẫn thể hiện được sức mạnh của mình từ khối lượng giao dịch tới giá đóng cửa. Mọi chỉ số đều đang rất tích cực, hứa hẹn các mức chinh phục mới của DBC.

• DBC xuất hiện tại Khớp lệnh của VTV: một doanh nghiệp nổi bật trong ngành chăn nuôi.
  • Thảo luận xoay quanh việc tiềm năng và tầm quan trọng trong sản xuất vắc xin của Dabaco và thảo luận những thông tin liên quan đến đối tác chiến lược nước ngoài.
  • Các chuyên gia đồng tình và chia sẻ thông tin về việc sản xuất vắc xin trước đó và đã được thử nghiệm lâm sàng đánh giá tích cực. Ngoài ra, có các hội thảo và đánh giá tích cực từ chuyên gia về vắc xin của Bộ Nông nghiệp.
  • Thảo luận tiếp theo về triển khai nhà máy, lợi nhuận, giá và đánh giá tích cực về tâm lý và cổ đông chiến lược của DBC
  • Thông tin về các đối tác tầm cỡ lớn như Masan và CP. >> (Ngoài ra có thể có những đối tác còn khủng khiếp hơn thế, anh em có thể thấy đối tác trung quốc thời gian qua vừa ký kết với DBC)
  • Sự tăng giá thực phẩm có thể giúp doanh nghiệp hưởng lợi lớn vào cuối năm

sao giá heo giảm mà mấy bác bơm thổi ác vậy?

1 Likes

CP có lên vì giá lợn đâu

1 Likes

Thế bác không đọc bài em Post à, cứ căn cứ vào giá heo thì cơm cháo éo gì nữa!

thông tin bác đưa ra là tin đồn, hay thông tin từ bên trong công ty hay giao dịch nội gián?